Maoni ya Katiba Mpya-Kilio cha Zanzibar Chasikika!. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maoni ya Katiba Mpya-Kilio cha Zanzibar Chasikika!.

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by Pascal Mayalla, Apr 6, 2011.

  1. Pascal Mayalla

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #1
    Apr 6, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 22,988
    Likes Received: 12,501
    Trophy Points: 280
    Hatimaye kilio cha Wanzanzibar kusikilizwa maoni yao kwenye ukusanyaji maoni ya marekebisho katiba ya Tanzania kama sehemu inayojitegemea, kimesikilizwa.

    Mwenyekiti wa Kamati ya Bunge ya Sheria na Katiba, Mhe Pindi Chana, ametangaza rasmi leo asubuhi kupitia kipindi cha Jambo Tanzania.
    Update.
    Pindi Chana amesema Public Hearing ya Dar es Salaam itafanyika kesho sikukuu ya Karume Day, katika ukumbi wa Karimjee kuanzia saa 3 asubuhi. Public Hearing ya Zanzibar, itafanyika kesho mjini Zanzibar katika ukumbi ambao haujajulikana.

    Wakati huo huo, Ofisi ya Bunge, imetoa tangazo kwenye magazeti ya leo kuwaalika wadau na wananchi kuja kutoa maoni yao juu ya Muswada huu wa Mapitio ya Mabadiliko ya Katiba ya Mwaka 2011. Tangazo hili la Bunge, linaonyesha ukusanyaji wa maoni hayo utafanyika kwa siku mbili, Tarehe 7 na 8 katika kumbi za Karimjee (Dar es Salaam) na Pius Msekwa (Dodoma). Huu ni uthibitisho, uamuzi wa kukusanya maoni ya Zanzibar, umefanyika jana usiku na leo asubuhi kutangazwa na Mhe. Pindi Chana.
    Hii ni zimamoto!.
     
Loading...