Maoni ya Henry Kileo Kuhusu Utitiri wa wagombea CCM

Maoni ya Henry Kileo Kuhusu Utitiri wa wagombea CCM

Kibo10

Unashangaa wagombea kuwa wengi huko ni kukuwa kwa demokrasia ndiyo ujue hamna mtu aliyeandaliwa ni demokrasia inafanya kazi.

Vipi Chadema hamna watia nia kuna mgombea urais wa kudumu Dr.Slaa ni marufuku kumpiga.

Vipi na wewe unagombea wapi maana Same wanataka Mpare sijui itakuaje.
 
Last edited by a moderator:
kwa alie na namba ya kilewo anitumie kwenye pm nimpe mikakati ya kutwaa jimbo la mwanga mapemaa
 
Kujitokeza watu wengi kugombe kiti cha urais ni kukua demokrasia.

Nimefurahi kuona mpaka mkulima kajitokeza.

Ukisema ni kuivunjia hadhi Ikulu unakuwa umesahau kwamba Ikulu inapewa hadhi na wananchi, haina hadhi yake yenyewe. Na wananchi wakijitokeza kwa wingi si kuivunjia hadhi Ikulu. Ni kukua kwa demokrasia.

Marekani wenye demokrasia iliyokua kwa miaka mingi zaidi yetu b uchaguzi wao 2016 lakino moaka sasa kuna watu 366 washajitokeza kugombea urais.

Demokrasia inavyokua na watu wanaothubutu kugombea urais wanazidi.

Enzi za uchaguzi wa rais Mwalimu Nyerere na kivyli, kura ya ndiyo au siyo, au kuchagua watu wachache walewale, ishapitwa na wakati.
 
CCM ni chama cha kidemokrasia kwa vitendo
wakati CHADEMA ni Chama cha Demokrasia ya
Mdomon: wewe mbona unaongea bila kutafakari ?? lundo la watu kuchukua form wew ndo unaiita democracy???? hii kwel kali ya mwaka
 
Back
Top Bottom