MAONI : Ni sahihi kumtuma dem wako salama....

MAONI : Ni sahihi kumtuma dem wako salama....

blogger

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2012
Posts
13,651
Reaction score
17,206
anapokuja geto labda, kumwambia azipitie,...

au kama zimeisha mkiwa pamoja...

Ni sahihi kumuagiza Codoms..

Maoni jamani..
 
Kwa demu iko sahihi ila kwa mwanamke hilo ni kosa la jinai
 
Unamtuma kwa kuwa wewe ni kilema au? Si kaja kwako..hebu shughulika bana acha upuuzi!!!!
 
hapo inaonekana hujali afya yako, kwa nin usinunue mapema? au unatafta kisingizio cha kuaihirisha match..., sipendagi mianaume ya kudekadeka mimi..
 
hamishia contena la MSD ghetto kwako sio kumsumbua mtoto wa watu. yeye kaja kugegedwa sio kukuletea condom.
 
anapokuja geto labda, kumwambia azipitie,...

au kama zimeisha mkiwa pamoja...

Ni sahihi kumuagiza Codoms..

Maoni jamani..

Kwani kuna mwanamke hatembei na salama akienda kwa mpenzi wake??mtume tu tena nyingi kwa kuwa hata yeye anatakuwa awe nazo vilevile
 
Back
Top Bottom