Maoni:Kwa nyumba hii gharama zipoje?

Shobi

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2015
Posts
3,401
Reaction score
4,391
Mambo vipi wakuu!
Kulingana na hali ya sasa naomba mchanganuo wa ujenzi wa nyumba hii.Chumba cha kulala kiwe kimoja na sitting room basi na ukubwa ni 6*8.Ukiondoa tofali zipo tayar

karibuni
 
Mdau anaomba mchqnaganuo. Hiyo gharama imepatikanaje?
Kujenga skwea metre moja kuanzia uchimba msingi ,kuujengea, kuweka floor, tofali, mchanga,lintel,kupaua,bati,ufundi,dirisha,mlango,nondo,cementi,rangi,umeme etc ni laki tano. Fundi siyo Hawa wa kuokoteza ni wale walioandikishwa boss. Kama hujaelewa njoo ofisini
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…