Maombi maalumu kwa taifa letu

Maombi maalumu kwa taifa letu

Boniphace Kichonge

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2017
Posts
1,605
Reaction score
1,958
Eee Mwenyezi Mungu asante sana kwa siku ya leo.
Usiku huu tunajikabidhi kwako, tunalikabidhi Taifa letu la TANZANIA kwako, na pia tunamkabidhi kwako Rais wetu mpendwa Mh John Pombe Magufuli katika mikono yako salama. Tunakuomba umpatie uzima, nguvu, ujasiri na ulinzi wako dhidi ya watu wabaya wasioitakia mema nchi yetu ili azidi kuendelea kuliongoza Taifa letu kwa weledi na uzalendo.
Amen
 
We jamaa una matatizo, em jiombee pia na wewe.
 
Eee Mwenyezi Mungu asante sana kwa siku ya leo.
Usiku huu tunajikabidhi kwako, tunalikabidhi Taifa letu la TANZANIA kwako, na pia tunamkabidhi kwako Rais wetu mpendwa Mh John Pombe Magufuli katika mikono yako salama. Tunakuomba umpatie uzima, nguvu, ujasiri na ulinzi wako dhidi ya watu wabaya wasioitakia mema nchi yetu ili azidi kuendelea kuliongoza Taifa letu kwa weledi na uzalendo.
Amen
Kama hajatubu unapoteza muda wako bure...
 
Back
Top Bottom