Hance Mtanashati
JF-Expert Member
- Sep 7, 2016
- 25,834
- 35,852
😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂
Usagaji umekufanya uwe na akili ndogo sana.ACHA KUDHALILISHA WANAWAKE WENZIO HUMU..mxieww
Usagaji umekufanya uwe na akili ndogo sana.
Halafu acha shobo usinizoee .
Sent using Jamii Forums mobile app
Punguza shobo, usinizoee.nani akuzoee wewe,ili iweje???you are not happy with your life ndio maana kutwa unafanya jitihada za kuwashusha wenzio humu...get a life!
SITAKI SHOBO.hahaaa umebaki msagaji tu,koma kudhalilisha watu humu,na sijui kwa nini huli ban,sijui una baraka za uongozi humu..mada zote zako chefuu tu....