manchester 2-blackbn 3. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

manchester 2-blackbn 3.

Discussion in 'Sports' started by white wizard, Dec 31, 2011.

  1. w

    white wizard JF-Expert Member

    #1
    Dec 31, 2011
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 2,462
    Likes Received: 748
    Trophy Points: 280
    hatimaye ferguson asherekea siku yake ya kuzaliwa kwa aibu!safi sana, na eti bado anadai ktk dirisha dogo la usajiri la january hana mpango wa kusajiri.mi ni mpenzi wa man u,lakini kwa timu hii ni aibu,japo kuna majeruhi wengi lakini cio sababu kubwa.Na nilishatoa angalizo toka mwanzo huyo golikipa(fidodido)!
     
  2. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #2
    Dec 31, 2011
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,167
    Likes Received: 508
    Trophy Points: 280
    acha wapigwe tusherekehe mwaka vizuri maana makelele yao ni balaa
     
  3. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #3
    Dec 31, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 7,156
    Likes Received: 1,249
    Trophy Points: 280
    ilakweli hawa jamaa wana makelele vibaya lakini nawapa pole kwa kipigo
     
  4. N

    Navoyne JF-Expert Member

    #4
    Dec 31, 2011
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 871
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 60
    Eti na wewe ni mshabiki hebu toa kelele hapa.........hakuna aibu yeyote pale mbona yanatokea sana EPL au hujaona kilichotokea darajani. Acha mpira wa vijiweni umekua sasa.
     
Loading...