Manara: Shiboub = Chama + Kahata

sembo

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2011
Messages
4,357
Points
2,000

sembo

JF-Expert Member
Joined May 25, 2011
4,357 2,000
Jana akihojiwa katika kipindi cha michezo, Clouds FM, Msemaji wa Simba SC, Haji Manara amedai uwezo wa yule mkata umeme Sharaf Eldin Shiboub Ali Abdalrahman toka nchini Sudan ni sawa na uwezo wa wachezaji wawili, Chama na Kahata.

Namnukuu.. "Yule Shiboub achana nae bhana.. Nadhani Chama na Kahata mnawafahamu.. Sasa wale ukiwachukua wote kwa pamoja, ndio unampata Shiboub mmoja."

Anaendelea.. "Yule jamaa kwa jinsi anavyosambaza mipira uwanjani, wanamuita Transit.. Shiboub hakai na mipira kabisa, kazi yake ni kuisambaza tu.. Karibuni Taifa mumshuhudie".

Nipo nawaza hapa.. Kama katika timu Bora katika ukanda huu wa Africa Mashariki na Kati, Simba SC,
Shiboub = Chama + Kahata,
Nikipindua Shilingi si itakua,
Shiboub = Papy + Feisal + Sibomana + Makame + Bigirimana + Daudi + Chenjiiiiiii

Anyway karibuni Taifa, mshuhudie Transit linavyosambaza mizigo.
 

pancho boy

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2018
Messages
3,681
Points
2,000

pancho boy

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2018
3,681 2,000
Kwanini Mkuu?
mkuu mlifikiria nini kumwacha kotei kiungo ambaye alikuwa na uhakika wa kucheza kwa wastani mzuri
pia ni kiraka??
sio yeye tuu hamkutakiwa kuacha mchezaji hata mmoja maana wale walikuwa na chemistry tayari ila sasa mmeanza upyaaaa!!

tabu mtaipata 😂😂😂
 

kabunda88

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2015
Messages
2,606
Points
2,000

kabunda88

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2015
2,606 2,000
mkuu mlifikiria nini kumwacha kotei kiungo ambaye alikuwa na uhakika wa kucheza kwa wastani mzuri
pia ni kiraka??
sio yeye tuu hamkutakiwa kuacha mchezaji hata mmoja maana wale walikuwa na chemistry tayari ila sasa mmeanza upyaaaa!!

tabu mtaipata
Chemistry itapatikana tu.
 

Proved

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2018
Messages
6,549
Points
2,000

Proved

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2018
6,549 2,000
Nipo nawaza hapa.. Kama katika timu Bora katika ukanda huu wa Africa Mashariki na Kati, Simba SC,
Shiboub = Chama + Kahata,
Nikipindua Shilingi si itakua,
Shiboub = Papy + Feisal + Sibomana + Makame + Bigirimana + Daudi +
😂😂😂 Simbaaaaa!!!
 

Forum statistics

Threads 1,391,285
Members 528,388
Posts 34,077,318
Top