Management chuo kikuu cha Ardhi watinga ofisi za BAVICHA


Mdutch

Mdutch

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2011
Messages
214
Likes
0
Points
0
Mdutch

Mdutch

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2011
214 0 0
Kulikuwa na habari hapa kuwa CHADEMA imemwaga kitita cha milioni 9 kwenye uchaguzi wa serikali ya wanafunzi wa Chuo cha Ardhi jambo ambalo limesemwa lilikuwa ni "umbea", sasa hivi uongozi wa Chuo cha Ardhi ukiongozwa na Dean of Students umetinga Makao Makuu ya BAVICHA kumfuatilia mmoja wa wagombea wa urais Ardhi wakidai wanataka kuverify kama huyo mgombea si kiongozi wa BAVICHA kule Ilemela Mwanza.

Kwa wale tuliopita vyuo vikuu tunajua kuwa hata kama mtu angekuwa kiongozi wa Magamba, utawala wa chuo ungehakikisha mtu huyo anakuwa rais kwenye serikali ya wanafunzi.

Taarifa kutoka ardhi zinadokeza kuwa jamaa huyo ni tishio na anatarajiwa kushinda uchaguzi huo jambo ambalo utawala wa chuo hautaki.

Hii ni aibu kwa utawala wa chuo kufanya mambo ya kitoto kama haya.
 
Cheche Mtungi

Cheche Mtungi

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2010
Messages
2,548
Likes
211
Points
160
Cheche Mtungi

Cheche Mtungi

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2010
2,548 211 160
wametumwa,unafikiri ni akili zao hao?
 
UJANJAUJANJA

UJANJAUJANJA

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2012
Messages
217
Likes
16
Points
35
UJANJAUJANJA

UJANJAUJANJA

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2012
217 16 35
Na huyo Dean of Students naye anafikiri kwa kutumia masaburi
 
B

big victor

Senior Member
Joined
Feb 11, 2013
Messages
134
Likes
0
Points
0
B

big victor

Senior Member
Joined Feb 11, 2013
134 0 0
mmmmh!! jamani hawa magamba mwaka huu mpaka wafe jamani!!!..... hakuna kulala mpaka kieleweke!!
 
S

STIDE

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2011
Messages
998
Likes
11
Points
35
Age
38
S

STIDE

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2011
998 11 35
Kwani ni jinai kiongozi wa siasa kuwa Rais wa serikali ya wanafunzi ikiwa naye ni mwanafunzi wa chuo husika!!?

Watu badala wafuatilie mitaala wanafuatilia upuuzi toka Mz hadi Dar!! Pathetic!!
 
L

Lwesye

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2012
Messages
5,296
Likes
16
Points
0
L

Lwesye

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2012
5,296 16 0
Nchii ya wagagagigioko makubwa siwezi amini kama tuko century ya 21
 
habariyamujini

habariyamujini

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2013
Messages
3,095
Likes
44
Points
145
Age
39
habariyamujini

habariyamujini

JF-Expert Member
Joined May 16, 2013
3,095 44 145
hizi siasa za vyuoni malizaneni huko, huku haituhusu sana
 
habariyamujini

habariyamujini

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2013
Messages
3,095
Likes
44
Points
145
Age
39
habariyamujini

habariyamujini

JF-Expert Member
Joined May 16, 2013
3,095 44 145
siasa vyuoni matokeo yake ni taifa la wavivu
 
S

SJUMAA26

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
608
Likes
3
Points
35
S

SJUMAA26

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
608 3 35
siasa vyuoni matokeo yake ni taifa la wavivu
Unajua maana ya siasa wewe? Hivi kuna mahali ambako hakuna siasa? Hujui kuwa siasa ni uhai, ndiyo maisha na ndiyo moja ya misingi ya maendeleo? Au wewe siasa ni huko kwa Magamba wenzio ambako matokeo yake ni ufisadi? Kwanza una elimu gani wewe? Isije kuwa nahangaika na F4 wa 2012 ambaye badala ya ku-resit mtihani NECTA imeamua ku-resit yenyewe kurudia kutoa matokeo mapya! Shwaini!
 
bily

bily

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2012
Messages
8,054
Likes
4,147
Points
280
bily

bily

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2012
8,054 4,147 280
Baadae wakae wawaze jinsi ya kuwajengea wanafunzi hostel za kukaa wanatumika kwa mambo ambayo si ya msingi.
 
Gefu

Gefu

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2010
Messages
6,952
Likes
273
Points
180
Gefu

Gefu

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2010
6,952 273 180
...wamvalishe gwanda huyo dean,naye arudi akatangaze chadema...
 
AdvocateFi

AdvocateFi

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2012
Messages
11,268
Likes
1,387
Points
280
AdvocateFi

AdvocateFi

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2012
11,268 1,387 280
Magamba kila kona yanahangaika tu.
 

Forum statistics

Threads 1,273,284
Members 490,351
Posts 30,476,952