Man united leo twendeni kifua mbele Emirates

Man united leo twendeni kifua mbele Emirates

JEKI

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2013
Posts
4,845
Reaction score
2,968
Mashabiki wa Man U hatuna haja ya kuhofia mechi yetu ya leo, kuku wako kwa nini kumfukuza, ataingia bandani nawe kumchukua na kumchinja, supu saaafiiii, leo twendeni kifua mbele na tena kwa kujidai kabisa, ushindi leo hauepukiki.
 
Mashabiki wa Man U hatuna haja ya kuhofia mechi yetu ya leo, kuku wako kwa nini kumfukuza, ataingia bandani nawe kumchukua na kumchinja, supu saaafiiii, leo twendeni kifua mbele na tena kwa kujidai kabisa, ushindi leo hauepukiki.
Nilishuhudia mpenzi wa MAN U akikataa kubeti upande wa timu yake... Nikachoka
 
hivi bado Mpo duh? haya nawatakia kila la kheri "the late ones"
 
nilidhani mshashushwa daraja maana siwaoni na wala mahofisini sisikii tena Red devils!
watu kimyaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa....................! na kazi zinaenda vizuri na kwa ufanisi mkubwa!
 
Salini sana maana leo
mau sari.jpg
 
JEKI pole kwa kipigo nitakachokupa leo. Jana chelsea kapata point 1 so sisi leo kupata points 3 ni lazima ili turudi kileleni point moja mbele ya chelsea na points 17 mbele yako hehehhehe jitahidi usishuke daraja
 
Last edited by a moderator:
Inabidi mechi za Man U zihamishiwe kwenye Channel ya KidsCo 308, maana zinatuharibia ratiba.
 
Mechi ya leo nitaiangalia Babylon Metropole nikiwa na jezi nyeupe ya Man Utd bila wasiwasi wowote
 
JEKI pole kwa kipigo nitakachokupa leo. Jana chelsea kapata point 1 so sisi leo kupata points 3 ni lazima ili turudi kileleni point moja mbele ya chelsea na points 17 mbele yako hehehhehe jitahidi usishuke daraja

tutarudi tena hapa kuongelea matokeo.
 
Kwa sisi wa Startimes Kidsco imeondolewa.

Hiyo hata DSTV hakuna, juzi nimeombwa na mwanangu nimwekee kuitafuta nikakuta hola! Ndio nikajiuliza si wangeiacha wakawa wanaweka mechi za Man-U tu? Labda watoto wangejifurahisha.
 
Hakuna goli mpaka sasa.... (magoli yako kwa wengine.....kama Stoke , Tottenham na Fulham
 
Back
Top Bottom