Man United gonjwa!!!

Man United gonjwa!!!

Petro E. Mselewa

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2012
Posts
10,350
Reaction score
26,166
Yakubali kipigo kingine cha 1-0 toka kwa Newcastle United.Ni bao la dakika ya 61 ya mchezo uliochezwa Old Trafford. Limefungwa na Yohan Cabaye,kiungo mfaransa aliyeitesa vilivyo Man U leo mchezoni. Sasa Man U ni ya tisa ikiwa na alama 22.Yaweza kuwa ya 10 kama Aston Villa itashinda mchezo wake.

Man U ni gonjwa...
 
Mpaka sasa sijajua Arsenalalipoteaje kule Dah
 
Mpaka sasa sijajua Arsenalalipoteaje kule Dah
Mkuu bado nakukumbusha, mafua yaliyotukabiri siku ile kwa OZIL,PER MERTESACKER na wengineo ndo yaligeuka ubereko kwa hawa Dinosaurs!
 
Yakubali kipigo kingine cha 1-0 toka kwa Newcastle United.Ni bao la dakika ya 61 ya mchezo uliochezwa Old Trafford. Limefungwa na Yohan Cabaye,kiungo mfaransa aliyeitesa vilivyo Man U leo mchezoni. Sasa Man U ni ya tisa ikiwa na alama 22.Yaweza kuwa ya 10 kama Aston Villa itashinda mchezo wake.

Man U ni gonjwa...

usiofu,ubingwa ni wa man
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom