C CHENLEE Member Joined Jan 6, 2014 Posts 5 Reaction score 1 Jan 9, 2014 #1 Vipi kuhusu MAN CITY watatoka kwa BARCA
Spider JF-Expert Member Joined Feb 13, 2011 Posts 1,641 Reaction score 558 Jan 10, 2014 #2 Kwani wamefungiwa milango kwa ndani hao Man City?
Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member Joined Aug 9, 2007 Posts 19,107 Reaction score 9,272 Jan 10, 2014 #3 Kwa City ile ya sas barca hawezi tia maguu, ile timu imeivaa.
Adharusi JF-Expert Member Joined Jan 22, 2012 Posts 14,500 Reaction score 7,432 Jan 10, 2014 #4 Man City ni zama zetu
mbeya yetu JF-Expert Member Joined Dec 21, 2013 Posts 487 Reaction score 102 Jan 10, 2014 #5 dah umeulizwa
A Aleyn JF-Expert Member Joined Nov 12, 2011 Posts 24,254 Reaction score 43,125 Jan 11, 2014 #6 Kibanga Ampiga Mkoloni said: Kwa City ile ya sas barca hawezi tia maguu, ile timu imeivaa. Click to expand... kaka hiyo Barcelona ya sasa unaijua Vema?
Kibanga Ampiga Mkoloni said: Kwa City ile ya sas barca hawezi tia maguu, ile timu imeivaa. Click to expand... kaka hiyo Barcelona ya sasa unaijua Vema?
muhomakilo jr JF-Expert Member Joined Jul 28, 2013 Posts 16,212 Reaction score 15,601 Jan 12, 2014 #7 Naisubili hii match,katikati ya kiwanja patakuwa ushindani hasa,tuombe uhai,but nawapa nafasi city.
NAGAMAHONGA JF-Expert Member Joined Dec 11, 2012 Posts 12,322 Reaction score 10,920 Jan 12, 2014 #8 Barca zamani