Mameya wa CHADEMA wataka kumuona Rais Magufuli

Mameya wa CHADEMA wataka kumuona Rais Magufuli

Waulize kilichompata mbunge wa Kakonko - CDM. Kama sio CCMB unajisumbua.
 
Kwanza wanatakiwa waonane na Mkuu wa Mkoa wa Dar Mr Paul Makonda. Pili wanatakiwa kupinga kauli ya Tundu Lissu ya kutaka serikali ya awamu ya 5 itengwe. Tatu Chadema iache kuwa na sasa ya double face.
 
Kwani RC Makonda hawezi kutatua shida zao?
 
Meya wa Moshi mjini kupitia Chadema na mwenzake Boniface Jacob wa Ubungo wameomba kuonana na Rais Magufuli awasaidie kutatua changamoto za maendeleo katika maeneo wanayoyaongoza.

Chanzo: kipindi cha Clouds 360!
Kabla Ya kumwona raisi wakaonane kwanza na wakuuu wa wilaya kwanza baadaye wakaonane na wakuu wao wa mikoa walipo. Wameshaonana na hao wawakilishi wa raisi kwenye maeneo Yao?
 
Meya wa Moshi mjini kupitia Chadema na mwenzake Boniface Jacob wa Ubungo wameomba kuonana na Rais Magufuli awasaidie kutatua changamoto za maendeleo katika maeneo wanayoyaongoza.

Chanzo: kipindi cha Clouds 360!

Nawashauri waonane na wabunge wa maeneo yao husika hata kama sio wa Chadema.
 
Meya wa Moshi mjini kupitia Chadema na mwenzake Boniface Jacob wa Ubungo wameomba kuonana na Rais Magufuli awasaidie kutatua changamoto za maendeleo katika maeneo wanayoyaongoza.

Chanzo: kipindi cha Clouds 360!
Sasa wanataka waonane na Rais ili iweje maana akiwakubalia wakaonana nae akakubali maombi yao wataanza maandamano na rais wa mioyo yao kujisifia tumefanya Hiki mala kile wakisahau aliyewawezesha,na ndio haya waliyoambiwa bungeni asiyeunga mkono bajeti hapelekewi maendeleo jimboni kwake walifungua midomo kama punda jike akihitaji dume.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ss kma Meya wa Ubungo atasaidiwaje na yy alikwenda kimshitaki Mkuu wa mkoa na hana ushirikiano nae ss hta akisaidiwa itakuwa mkuu wa mkoa hawezi kwenda kukagua hyo miradi akaondoe kwanza ile kesi yk Mahakamani mnajifanya wajanja wkati mmeshika makali wenzenu wameshika mpini wacha muisome no kwanza

Sent using Jamii Forums mobile app
 
wameacha lini kumtambua mamvi
 
Hao wanatafuta kufukuzwa bure kwa kuitwa wasaliti maana Rais anayetambulika ni yule wa mioyoni mwao. Anyways Rais mwenyewe nilimsikia akisema anafanya kazi na mtu anayetaka kufanya kazi kwa manufaa ya wananchi.
Rais ni neno zito sana,yule ni raia/mwananchi wa kawaida tu wa monduli.
 
Meya wa Moshi mjini kupitia Chadema na mwenzake Boniface Jacob wa Ubungo wameomba kuonana na Rais Magufuli awasaidie kutatua changamoto za maendeleo katika maeneo wanayoyaongoza.

Chanzo: kipindi cha Clouds 360!
hahaha washaanza kuelewa mpaka kufikia 2020 upinzani watabaki vilaza kama mbowe lissu na mdee
 
Kwani RC Makonda hawezi kutatua shida zao?
Wanataka kutapeli serikali wanataka serikali idhamini mkopo wa bilioni 14 Kutoka CRDB wakizipata waingie mitini serikali ilipe. Maana hawatoi ushirikiano kwa mkuu wa wilaya wala mkoa. Vitu vyao wanataka viwe siri yao serikali isijue na isiwe karibu nao. Serikali ikifika kusaini dhamana ya mikopo majimbo korofi Ya upinzani msisaini. Ni high risk kwa serikali .Hawakawii kusepa na kuanza kelele kuwa serikali ya CCM ndio imewafikisha hapo hivyo deni walipe Serikali wenyewe!!
 
Wanataka kumfikishia ujumbe jinsi wakuu wa mikowa, wilaya na wakurugenzi wanavyo kwamisha juhudi za maendeleo kupitia CHADEMA

Kwasababu yeye ndio chanzo.
Mikoa
 
Wanataka kumfikishia ujumbe jinsi wakuu wa mikowa, wilaya na wakurugenzi wanavyo kwamisha juhudi za maendeleo kupitia CHADEMA

Kwasababu yeye ndio chanzo.
Mikoa
 
Wanajisumbua...cuf na cdm hawataki hata kuwaona labda zitto...hayo wanayo pata anayahua na ni maagizo yake...bora kukaa na kuwaelimisha tu wana nchi tutaelewa kuwa bado ccm haifai kuongoza majiji
 
Back
Top Bottom