Mambo ya Wikiendi

Michaelray22

JF-Expert Member
Oct 6, 2016
2,780
2,000
Igweeee!!!

Wikiendi hii nilikuwa na mtoto mkali sana. Mtoto kajaliwa Zigo la maana, upaja wenye uzani wa juu. Rangi ndio usiseme yaani mtoto unaweza kusema hakuumbwa na udongo.

Huyu mtoto Kwa mara ya kwanza tulikutana katika ofisi moja chuoni. Kiukweli siku ya kwanza nilipomuona nikihisi mapigo ya moyo yamehamia kwenye kichwa. Nilihisi kupagawa.

Mtoto alikuwa akishangaa shangaa kama mtu asiyeelewa ni ofisi IPI aingie na hapo ndipo nilipoiona fursa.

Alinisogelea na Kwa sauti yenye Sifa halisi ya uzuri na yenye ladha masikioni na kunisalimia;

"Mambo"
Niliacha kubinya simu nakumuangalia usoni. Hakika sikujuta kuyaona macho yake. Alikuwa na macho makubwa kiasi yenye kope ndefu na nyusi nyeusi mno.
Nilimjibu Kwa kutingisha kichwa.

Akaendelea
"Ofisi za course coordinator wa Udbs ni IPI?"
Nilimuelekeza na hapo hapo nikaona ndio muda muafaka wa kuchukua namba. Ilikuwa si Jambo jepesi kuomba namba ukizingatia ndio kwanza siku ya kwanza tumekutana.

Kwa vile nilijaliwa kauli na nahau mdomoni basi mtoto aliachia namba huku akicheka cheka kutokana na maneno ya shibe niliyompatia. Na hapo ndipo alipokosea mtoto wa watu. Hakujua amekutana na Fisi mla mifupa sembuse Leo kakutana na nyama. Hahaaaa!!

Ikawaje sasa?
Subiri usiwe na haraka.

Basi mtoto akaondoka nikimsindikiza na macho. Nilistaajabia kuona tako lake ambalo lilitingishika Kwa ufundi mkubwa ulioshahibizwa na mwondoko wake. Ni mpaka alipokatisha ndipo nilipogundua kuwa bado ninapumua.

Jioni ikafika. Nikamtext Kwa bahati akajibu na nikajitambulisha. Alifurahi kujua ni Mimi ila baadae hakuvutiwa zaidi kuchat na Mimi. Hapo nikajua lazima nifanye kitu.

Nilimpigia akapokea. Tukaongea mambo mengi huku nikieleza Furaha yangu kukutana na mrembo kama yeye.
"Mimi napenda pesa wewe unazo?"
Aliniuliza na kunifanya nikae kimya kidogo kisha nikajibu.
"Pesa sio tatizo jojo wangu"
"Siwezi somea mambo ya pesa alafu nikawa na mwanaume asiye na pesa"
Alidakia na kunifanya niseme kimoyo moyo makubwa. Sema nikasema Mimi ni Fisi niliyezoea Kula mifupa sembuse hii nyama, tena nyama ya ulimi.

Basi siku zikaenda mtoto ananipiga Kalenda. Mara Nina test, sijui assignment mara discussion ilimradi. Asijue hata Mimi shule sikuenda kuokota makopo au kuchimba mihogo hivyo mambo ya mademu wa Chuo nayajua.

Sasa wikiendi hii dogo akajiloga. Akasema anataka Kula bata na Mimi. Nikamuambia nimetenga kiasi cha laki moja. Akajibu sio mbaya atakuja.

Akasema nimtumie nauli. Nikamwambia yeye aje tuu suala la nauli akija nitamfidia. Nitampa elfu sitini. Kwa ujumla siwezi kumtumia demu nauli na hii ni moja ya kanuni zangu.

Demu kaingiwa tamaa ya pesa. Si unajua msimu huu wa Magufuli mambo yalivyo.

Tukakutana hotel moja iliyopo maeneo ya Mikocheni. Tukachukua chumba.

Tukasaurana viwalo na wote tukaingia bafuni. Daa! Mtoto kajaliwa upapa wa maana yaani papuchi ilikuwa na nyoya ndogo zinazoteleza. Nilimshika upapa wake mtoto mayowe kama yupo kwenye msiba wa wakwe.

Tukiwa bafuni alikula kimoja kama Hati ya dharura. Hakika Nilijiona kidume kumlamba Yule kidosho.

Tukarudi kunako 6*6. Nikaanza kuyanyonya matako yake malaini yenye rangi nyeupe inayofifia kuwa kama maji ya kunde lakini si maji ya kunde.

Mtoto machozi yanamtoka, Upapa umetuna kama kitumbua huku kisimi kikidunda kama vile ndio moyo.

Nilimcharaza vingine viwili vya haja mtoto hoi akipumua kama bata dume na sauti ikiwa inatetemeka.

Tukamaliza.
Sasa ishu kwenye pesa. Nikamtumia elfu sitini ikaingia kwenye simu yake. Dogo alifurahi sana. Alinikumbatia na kunihadaa na mabusu ya kunipumbaza.

Mwanaume nikamuaga niende kuchukua Red bull, dogo akasema twende wote. Nikamuambia yeye abaki narudi sasa hivi.

Nikatoka. Nikawapigia watu wa tigo kuwa kuna pesa nimezirusha kimakosa, nikawatajia na namba ambazo ni za Yule demu. Baadae nikarudi chumbani nikiwa sijabeba kitu.

"Mbona hujabeba kitu?*
Aliniuliza akiwa kalala kitandani.
"Ahaa! Wanasema zimeisha"
"Sa si ungebeba hata soda jamani beiby"
"Nimeghairi"

Tulimaliza na ilipofika saa sita za usiku dogo alisema hatoweza kulala mpaka asubuhi. Nikajifanya nambembeleza lakini alikataa. Mtoto aliondoka.

Nilimuonea huruma huku nikiachia tabasamu jepesi la dharau na kebehi.

Kesho yake demu ananipigia simu kwamba haioni pesa. Nikamuuliza huoni kivipi nikijifanya sina A wala B. Kumbe mimi ndiye Fisi maji.

Hiyo ndio Dawa ya mademu wapendao pesa na ndivyo Wikiendi nilivyoila Kwa raha huku mtoto wa watu ikienda Kwa majonzi.


KWA HISANI YA KIUMENI
 

STUNTER

JF-Expert Member
Dec 15, 2015
12,813
2,000
He he he he , UKIMWI je? Kawaambie madaktari umeupata kimakosa waurudishe kwa mwenyewe.
Unadhani umepata kumbe umepatikana
Maneno ya mkosaji... Alafu nani alikwambia kuna Ukimwi???
Yani mpaka leo bado mnaamini propaganda za watu wa magharibi?
 

stranger man

JF-Expert Member
Nov 19, 2014
421
500
Igweeee!!!

Wikiendi hii nilikuwa na mtoto mkali sana. Mtoto kajaliwa Zigo la maana, upaja wenye uzani wa juu. Rangi ndio usiseme yaani mtoto unaweza kusema hakuumbwa na udongo.

Huyu mtoto Kwa mara ya kwanza tulikutana katika ofisi moja chuoni. Kiukweli siku ya kwanza nilipomuona nikihisi mapigo ya moyo yamehamia kwenye kichwa. Nilihisi kupagawa.

Mtoto alikuwa akishangaa shangaa kama mtu asiyeelewa ni ofisi IPI aingie na hapo ndipo nilipoiona fursa.

Alinisogelea na Kwa sauti yenye Sifa halisi ya uzuri na yenye ladha masikioni na kunisalimia;

"Mambo"
Niliacha kubinya simu nakumuangalia usoni. Hakika sikujuta kuyaona macho yake. Alikuwa na macho makubwa kiasi yenye kope ndefu na nyusi nyeusi mno.
Nilimjibu Kwa kutingisha kichwa.

Akaendelea
"Ofisi za course coordinator wa Udbs ni IPI?"
Nilimuelekeza na hapo hapo nikaona ndio muda muafaka wa kuchukua namba. Ilikuwa si Jambo jepesi kuomba namba ukizingatia ndio kwanza siku ya kwanza tumekutana.

Kwa vile nilijaliwa kauli na nahau mdomoni basi mtoto aliachia namba huku akicheka cheka kutokana na maneno ya shibe niliyompatia. Na hapo ndipo alipokosea mtoto wa watu. Hakujua amekutana na Fisi mla mifupa sembuse Leo kakutana na nyama. Hahaaaa!!

Ikawaje sasa?
Subiri usiwe na haraka.

Basi mtoto akaondoka nikimsindikiza na macho. Nilistaajabia kuona tako lake ambalo lilitingishika Kwa ufundi mkubwa ulioshahibizwa na mwondoko wake. Ni mpaka alipokatisha ndipo nilipogundua kuwa bado ninapumua.

Jioni ikafika. Nikamtext Kwa bahati akajibu na nikajitambulisha. Alifurahi kujua ni Mimi ila baadae hakuvutiwa zaidi kuchat na Mimi. Hapo nikajua lazima nifanye kitu.

Nilimpigia akapokea. Tukaongea mambo mengi huku nikieleza Furaha yangu kukutana na mrembo kama yeye.
"Mimi napenda pesa wewe unazo?"
Aliniuliza na kunifanya nikae kimya kidogo kisha nikajibu.
"Pesa sio tatizo jojo wangu"
"Siwezi somea mambo ya pesa alafu nikawa na mwanaume asiye na pesa"
Alidakia na kunifanya niseme kimoyo moyo makubwa. Sema nikasema Mimi ni Fisi niliyezoea Kula mifupa sembuse hii nyama, tena nyama ya ulimi.

Basi siku zikaenda mtoto ananipiga Kalenda. Mara Nina test, sijui assignment mara discussion ilimradi. Asijue hata Mimi shule sikuenda kuokota makopo au kuchimba mihogo hivyo mambo ya mademu wa Chuo nayajua.

Sasa wikiendi hii dogo akajiloga. Akasema anataka Kula bata na Mimi. Nikamuambia nimetenga kiasi cha laki moja. Akajibu sio mbaya atakuja.

Akasema nimtumie nauli. Nikamwambia yeye aje tuu suala la nauli akija nitamfidia. Nitampa elfu sitini. Kwa ujumla siwezi kumtumia demu nauli na hii ni moja ya kanuni zangu.

Demu kaingiwa tamaa ya pesa. Si unajua msimu huu wa Magufuli mambo yalivyo.

Tukakutana hotel moja iliyopo maeneo ya Mikocheni. Tukachukua chumba.

Tukasaurana viwalo na wote tukaingia bafuni. Daa! Mtoto kajaliwa upapa wa maana yaani papuchi ilikuwa na nyoya ndogo zinazoteleza. Nilimshika upapa wake mtoto mayowe kama yupo kwenye msiba wa wakwe.

Tukiwa bafuni alikula kimoja kama Hati ya dharura. Hakika Nilijiona kidume kumlamba Yule kidosho.

Tukarudi kunako 6*6. Nikaanza kuyanyonya matako yake malaini yenye rangi nyeupe inayofifia kuwa kama maji ya kunde lakini si maji ya kunde.

Mtoto machozi yanamtoka, Upapa umetuna kama kitumbua huku kisimi kikidunda kama vile ndio moyo.

Nilimcharaza vingine viwili vya haja mtoto hoi akipumua kama bata dume na sauti ikiwa inatetemeka.

Tukamaliza.
Sasa ishu kwenye pesa. Nikamtumia elfu sitini ikaingia kwenye simu yake. Dogo alifurahi sana. Alinikumbatia na kunihadaa na mabusu ya kunipumbaza.

Mwanaume nikamuaga niende kuchukua Red bull, dogo akasema twende wote. Nikamuambia yeye abaki narudi sasa hivi.

Nikatoka. Nikawapigia watu wa tigo kuwa kuna pesa nimezirusha kimakosa, nikawatajia na namba ambazo ni za Yule demu. Baadae nikarudi chumbani nikiwa sijabeba kitu.

"Mbona hujabeba kitu?*
Aliniuliza akiwa kalala kitandani.
"Ahaa! Wanasema zimeisha"
"Sa si ungebeba hata soda jamani beiby"
"Nimeghairi"

Tulimaliza na ilipofika saa sita za usiku dogo alisema hatoweza kulala mpaka asubuhi. Nikajifanya nambembeleza lakini alikataa. Mtoto aliondoka.

Nilimuonea huruma huku nikiachia tabasamu jepesi la dharau na kebehi.

Kesho yake demu ananipigia simu kwamba haioni pesa. Nikamuuliza huoni kivipi nikijifanya sina A wala B. Kumbe mimi ndiye Fisi maji.

Hiyo ndio Dawa ya mademu wapendao pesa na ndivyo Wikiendi nilivyoila Kwa raha huku mtoto wa watu ikienda Kwa majonzi.


KWA HISANI YA KIUMENI
Mkuu umetisha hiyo technique nzur sana pale mnapokuwa hamna long term rshp as hit and run! All the way umefanya better i hope mambo ya tigo pesa na m pessa hatoihitaj kuyasikia
 

Michaelray22

JF-Expert Member
Oct 6, 2016
2,780
2,000
He he he he , UKIMWI je? Kawaambie madaktari umeupata kimakosa waurudishe kwa mwenyewe.
Unadhani umepata kumbe umepatikana
Take it easy Moomy!

Sio wote wanauogopa UKIMWI hiyo uweke akilini.

Unajuaje kama ninao huo UKIMWI ndio maana nafanya hivyo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom