Mambo ya Kimbunga Sandy!

kazi ipo! namuona lady liberty full mawazo! MUNGU WETU AWALINDE!
 
Inatisha kweli , sijui kikipita hapa kwetu itakuwaje?
 
mamlaka ya hali ya hewa TMA wamesema ni upepo tu utapita!
 
Mkuu Nyakipambo, hebu naomba source ili niache kuifananisha na movie.
 
Last edited by a moderator:
ITS SHOCK AND AWE From creator


Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
Jinsi watu wanavyo-fanyana national milling na kulawitiana hovyo mpaka kwenye nyumba za ibada, tukitegemee karibu.

Wacheni enyi mnaotupeleka kubaya, rudini kwa mola wenu.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…