Mambo ya coco beach hayo

Chinga One

JF-Expert Member
May 7, 2013
11,455
12,330
Hebu cheki hapa.
 

Attachments

  • 1417927546111.jpg
    1417927546111.jpg
    40.8 KB · Views: 1,835
Huyo mdada mwende bra anamwambia mwenzake angalia huyo mbaba dudu yake imenanihii sijui kaona nini mpaka imenanihii lol!!!! hahahahahahah.

Aiseee jamaa atakua na ASHKI majinuni sio bure au huyu ndio yule mbunge wa ASHKI majinuni???
 
Ha ha ha ha jamaa akili yake sijui kaipeleka wapi muda huo, si ajabu hapo anawaza jinsi anavyobanjua amri ya sita na mmoja wa hao wadada.........huyu jamaa ukisikia kabaka wala usishangae.
 
....Hahahahahahah lol!!!! labda ndiye huyu huyu mpwa, halafu hata haoni noma kajikausha utadhani siye lol!!!!

Aiseee jamaa atakua na ASHKI majinuni sio bure au huyu ndio yule mbunge wa ASHKI majinuni???
 
Back
Top Bottom