GIUSEPE JF-Expert Member Joined Mar 8, 2011 Posts 209 Reaction score 80 May 24, 2012 #1 View attachment 54512 Haya mambo gani tena?
Edoedward1 JF-Expert Member Joined Apr 20, 2012 Posts 795 Reaction score 311 May 24, 2012 #2 GIUSEPE said: View attachment 54512Haya mambo gani tena? Click to expand... Hongera ya ki-ssport hiyo!!
GIUSEPE said: View attachment 54512Haya mambo gani tena? Click to expand... Hongera ya ki-ssport hiyo!!
Gurta JF-Expert Member Joined Sep 17, 2010 Posts 2,233 Reaction score 537 May 25, 2012 #3 Ma'make huyo mjamaa
Dr.kapama Senior Member Joined Nov 12, 2011 Posts 180 Reaction score 34 May 25, 2012 #4 Labda kama nimesahu hasira kwenye mfuko wa bread asubuhi...kwanza HAIWEZEKANI unifanye ivyo bhana...
mmbangifingi JF-Expert Member Joined Mar 9, 2011 Posts 2,839 Reaction score 567 May 25, 2012 #5 mambo ya ubaguzi/udhalilishaji wa race,,aliyeshikwa muafrika,,kupongeza gani huko?
ndetichia Platinum Member Joined Mar 18, 2011 Posts 27,769 Reaction score 6,590 May 25, 2012 #6 this is what they do @ serie a...
Kunta Kinte JF-Expert Member Joined May 18, 2009 Posts 3,690 Reaction score 1,293 May 26, 2012 #7 mmbangifingi said: mambo ya ubaguzi/udhalilishaji wa race,,aliyeshikwa muafrika,,kupongeza gani huko? Click to expand... Hilo lililoshikwa inaelekea ndio limchezo lake, mbona kama anasikilizia raha!
mmbangifingi said: mambo ya ubaguzi/udhalilishaji wa race,,aliyeshikwa muafrika,,kupongeza gani huko? Click to expand... Hilo lililoshikwa inaelekea ndio limchezo lake, mbona kama anasikilizia raha!
njiwa JF-Expert Member Joined Apr 16, 2009 Posts 13,259 Reaction score 7,108 May 26, 2012 #8 duh! aibu .... huyo jamaa ni nani aliyechomekwa kidole!?