theriogenology
JF-Expert Member
- Oct 7, 2016
- 8,748
- 15,731
- Thread starter
-
- #41
Pesa ndio mchawi wa kila kitu kwa wadada wa zama hizi, unaweza lala nao hata 10 kwenye kitanda kimoja.MKUU, kabisa yule mtoto ni mzuri,ana kiuono hatare
TUTAFUTE TU PESA
Iko siku mtakuja kuingia mkenge, shaur yenu..
Hasa kipindi hiki cha wanyonge, utanyonga bumunda mpaka uumwe polio.Pesa ndio mchawi wa kila kitu kwa wadada wa zama hizi, unaweza lala nao hata 10 kwenye kitanda kimoja.
Pesa ina heshima yake mkuu [emoji846]
kweli kabisa na kutongoza unasahau, unafatwa tu, by the way hata ukipata pesa kiasi gani ila ukawa na demu kama shunie huwezi cheatPesa ndio mchawi wa kila kitu kwa wadada wa zama hizi, unaweza lala nao hata 10 kwenye kitanda kimoja.
Pesa ina heshima yake mkuu [emoji846]
Kumbe na nyie mna admire mwanamke fulani akikuzidi uzuri.Kuna wanawake wameumbwa haroooo
Hatari Mkuu...mtoto mteke mteke
Hapana Mkuu, bila shaka haya mambo kustaafu ni ngumu hata kwa upande wenu ingawa mkifikisha 45+ mood ya kufanya huwa inawapotea kabisa.Duhh we dokitari wewe huzeeeki
Sasa wivu hadi humu kwenye mapicha picha jamani nitakuwa nimezidi sasa, ana umbo kali sana tatizo aina hii wengi hawakubali kuzaa ilo wasipoteze uzuri waoKumbe na nyie mna admire mwanamke fulani akikuzidi uzuri.
HahahahahahaBila pesa hata kina Ebhitoke utakomea kuwapigia nyeto 2
Hivi mnamjua @katotokazuri nyie?Yule atakuwa vizuri, yeye na mwenzake Mzigua pia huwa nawaelewa sana humu ndani aise.
Cc: katoto kazuri unaitwa hukuHivi mnamjua @katotokazuri nyie?