Mambo ya beach.

Hyo unaenda kumuombea short time hotel yyte nzr ......unamuandalia mazingira kbsa

Ova
[emoji16][emoji16][emoji16] ila Nyapu tamu aisee...

Tuache utani Nyapu ni tamu aise, nakumbuka kuna demu aliwahi nizungua kipindi nipo chuo amemaliza chuo akanikuta nishaanza shika mawe nakumbuka nilitumia zaidi ya laki 2 na nusu ili kumla mtoto baada ya hapo akaongeza mapenzi sema ndio hivyo sikua na time nae ila alikua na nyapu tamu hatari...

So, watu kama hawa siku hiyo unaanda laki 3 zako unaichoma kwa masaa unasahau maisha yanaendelea kama kawaida ...
 
Gari za kukodi zipo...
Kunduchi kuna mijumba wameachiwa walinzi tu Bila wenyewe ..we ni kumpooza tu mlinzi
Ukamilishe adhma yko

Ova
Niunganishe na mwenye mlinzi mmoja, kuna kazi natarajia kui import kutoka arusha.

Lazma alale sehemu safi na kutumia pesa ili aachie uchi kwa moyo mmoja mkuu..
 
Gari za kukodi zipo...
Kunduchi kuna mijumba wameachiwa walinzi tu Bila wenyewe ..we ni kumpooza tu mlinzi
Ukamilishe adhma yko

Ova
Hamna kna msela wangu smbdy Cheney ndy zake kawangoa wadada wakali wengi wa mjini hadi wadada wanasheria wenye majina
Jamaa anajua kuongeza sifuriii hataree

Ova
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Wahuni sio watu kabisa
 
Shunie ruksa kumpiga deki kuanzia unyayo, makwapa, pua, kidevu unamalizia na kitovu (Hapa hakikisha sprite inaishia kwa kuinywa kwenye kitovu) hilo zoezi likiisha tayari shingo itakuwa imeenda kibra [emoji2][emoji2]
hahaha mkuu wala hujakosea
afu ushajikuta unamuelewa tu mtu humu JF hujawahi hata kumuona ? yani shunie nimemuelewa kichizi, anaonekana ni mtoto mzuri mno, yani ni kutangaza ndoa kabisa , kila siku asubuhi kumpiga deki😁
ila siku nikiisikia sauti yake naamini nitajisajiri CHAPUTA
 
Yule atakuwa vizuri, yeye na mwenzake Mzigua pia huwa nawaelewa sana humu ndani aise.

 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…