Mambo ya beach.

Lbda udanganye tu
Ujifanye pedeshe ukiwa naye ongezeaa 00
Ukimngata basi ashakuwa mwepesi

Ova
Ndio mbinu ya kuwala watoto wazuri, siku ya kwanza mafuta lazma yakutoke siku akipanua ukakojoa ndio nitolee, Hakuna pesa ya mchezo mchezo tena [emoji23][emoji23]

Na wanadanganyika kilaini sana hawa wadada...
 
Ndio mbinu ya kuwala watoto wazuri, siku ya kwanza mafuta lazma yakutoke siku akipanua ukakojoa ndio nitolee, Hakuna pesa ya mchezo mchezo tena [emoji23][emoji23]

Na wanadanganyika kilaini sana hawa wadada...
Kweli kbsa

Ova
 
Mbona huyo demu nimetoka kumpiga mashine mda huu,,, Anakatika hatari, nyie si mnamhurumia najua ndg zangu wa CHAPUTA watanielewa

Ila kanipa msala hapa sabuni ya kuogea kesho sina, yote imeishia bafuni kwenye shoo kali ya kukata na shoka!!!!!
 
Lbda udanganye tu
Ujifanye pedeshe ukiwa naye ongezeaa 00
Ukimngata basi ashakuwa mwepesi

Ova
Utamng'atia gest zetu za Mwananyamala kwa mama zakaria ? [emoji23]
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…