Mambo matatu yaliyonifikirisha kwa siku ya leo

Mambo matatu yaliyonifikirisha kwa siku ya leo

Kuna tofauti kubwa kati ya kua na tamaa nakutokuridhika nakile ulichonacho.watu wote duniani wakisema waridhike naivyo walivyo navyo maana yake hutapata watu wenye mafanikio makubwa wakusaidia wengine kama ajira namisaada mbalimbali na lazima ukumbuke kua matatizo ni sehemu ya maisha haijalishi wewe ni mtu wa aina gani.Na lakukumbuka zaidi ni kwamba Woga wako ndio umaskini wako.Sisi wote ni marehem watarajiwa na hakuna aijuaye kesho yake itakuaje.
 
Jamani Natumia Simu Nashindwa Ku Up Load Picha Kama Kuna Memba Anitumie Anaweza Nimtumie Kwa Njia Zingine Halafu Anisaidie.
Isije ikawa picha ya Dada zetu wa Kisukuma aisee, maana hayo ndiyo maisha yetu!
 
Pole sana.
Umesema kweli.Kila la kheri pia, wala usikate tamaa mkuu.Zipo shuhuda za watu waliohangaika kupata watoto hata kwa miaka 9 lakini wakaja kupata.Sijui kama mmeweza kujua chanzo cha shida lakini lishe imekua chanzo cha baadhi ya watu kupata shida katika hili swala.
Ni kweli mkuu mimi nina ndugu yangu miaka 8 ya ndoa walikuja kupata twin
 
Jitahidi upate hata wa kusingiziwa usije kuwa kama bashite ukaishi kwa kuchukia waliotelekeza watoto
 
Nadhni itapendeza zaidi pia ukirelea uzi wa maneno ya mwisho ya stev job..., itakupa faraja saidi
 
majuzi nilipata changamoto ya kipesa mfululizo mpaka nikawa na mawazo tofauti kabis na maisha yangua yajayo,wakati natembea kurudi nyumbani nikakutana na muuza urembo wa watoto(wale jamaa wanabeba kichanja mgongoni)anaomba maji ya kunywa nyumba fulani jirani,amechafuka miguu sana,yebo yebo zimeisha upande mmoja tukakutanisha macho.aisee nilijiskia mkosefu sana kunung'unika.

ndio maana tunashauriwa kutembea tunapohisi hatuko sawa kimawazo ili kujua dunia inaendaje.

salam kwa ndugu folk,Mungu hafungamani mipango na wanadamu.
 
Back
Top Bottom