DissDotCom JF-Expert Member Joined Mar 31, 2014 Posts 395 Reaction score 271 Aug 27, 2016 #1 BILA SHAKA MAVAZI HAYAKUZINGATIWA NA NDIO MAANA INAONEKANA HAJAENDANA NAYO..WAONGOZAJI WA NDANI MLISHINDWA KUMSHAURI NGUO ZA KUVAA. Attachments vlcsnap-error031.png 106 KB · Views: 151 vlcsnap-error158.png 103.9 KB · Views: 103 vlcsnap-error221.png 154.3 KB · Views: 132 vlcsnap-error846.png 157.8 KB · Views: 164
BILA SHAKA MAVAZI HAYAKUZINGATIWA NA NDIO MAANA INAONEKANA HAJAENDANA NAYO..WAONGOZAJI WA NDANI MLISHINDWA KUMSHAURI NGUO ZA KUVAA.
M2mwembamba JF-Expert Member Joined Feb 23, 2014 Posts 2,509 Reaction score 1,132 Aug 27, 2016 #2 Hahaa! kale ka suruali ka kitambaa kafupi afu kamebanaaa! nadhani ni maamuzi yake make hawa, watoto wa uswazi taabu kweli
Hahaa! kale ka suruali ka kitambaa kafupi afu kamebanaaa! nadhani ni maamuzi yake make hawa, watoto wa uswazi taabu kweli
kirusi cha ukimwi JF-Expert Member Joined Dec 28, 2015 Posts 799 Reaction score 648 Aug 28, 2016 #4 Swaga tu hamna cha nn wala nn