Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mambo iko CDM, wenye wivu wajinyonge!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Zinduna, Jun 21, 2012.

  1. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #1
    Jun 21, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,317
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Leo hii majira ya mchana, nimeitia mkononi kadi ya uanachama ya CHADEMA na kuitupilia mbali ile ya CUF. na mwaka 2015 nagombea ubunge visiwani hata ule wa viti maalum lazima kieleweke.
    [​IMG]
    M4C idumu milele na milele, na hakika tutashinda!
     
  2. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,968
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    M4C! Chana chana hawa mafisadi mpaka kieleweke!

    Karibu ndani ya chama makini kwa kwa Taifa!
     
  3. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #3
    Jun 21, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    haswaaaaaaaa,hongera sana umejikomboa wewe na uzao wako
     
  4. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #4
    Jun 21, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,317
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Nakwambia ilinichukua wiki nzima kupata huku visiwani zisheisha zagombewa ka nini!
     
  5. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #5
    Jun 21, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,317
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Hapa ni mwendo wa M4C kwa kwenda mbele
     
  6. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #6
    Jun 21, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,317
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Vijana hivi sasa damu inachemka na wito kwa vijana ni kuhakikisha tunaingia mjengoni mwaka 2015
     
  7. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #7
    Jun 21, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kuchana 2 haitoshi ua kabisa na kuzika kisiasa sio kimwili
     
  8. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #8
    Jun 21, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,317
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
  9. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #9
    Jun 21, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hawa wazee wanajidai macho yamepufuka haoni vizuri herufi sa hata picha hawaoni tutawafanyia operesheni wataona 2
     
  10. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #10
    Jun 21, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,317
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Hivi sasa tunaisubiri M4C Zenji!
     
  11. Medical Dictionary

    Medical Dictionary JF-Expert Member

    #11
    Jun 21, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,053
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    m4c kanyaga twende..!
     
  12. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #12
    Jun 21, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,947
    Likes Received: 358
    Trophy Points: 180
    Hongera Zinduna, tunawakaribisha pia wale vijana wa silly season
     
  13. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #13
    Jun 21, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,676
    Likes Received: 416
    Trophy Points: 180
    Kisiwa gani? Labda mafia!
     
  14. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #14
    Jun 21, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,367
    Likes Received: 485
    Trophy Points: 180
    Karibu mkuu!!!!!!!!
     
  15. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #15
    Jun 21, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Hongera sana Zinduna kwa maamuzi mazito na ya kizalendo.
     
  16. chitalula

    chitalula JF-Expert Member

    #16
    Jun 21, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,307
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    karibu kwenye gari kuuuubwa
     
  17. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #17
    Jun 21, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 39,782
    Likes Received: 6,521
    Trophy Points: 280
    Peooplesssssssssssss poweeeeer
     
  18. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #18
    Jun 21, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,019
    Likes Received: 273
    Trophy Points: 180



    .....



    Ah! Karibu kamanda!!

    Tupukuchue magamba!!



    ........
     
  19. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #19
    Jun 21, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,822
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Mimi mwaka 2015 nachukua likizo nipige kampeni kuiua CCM kabsaaa!! Hasa Jimboni kwa LUKUVI,Wassira na Mwigulu lazima tuwang'oe hawa mafisadi
     
  20. bhikola

    bhikola JF-Expert Member

    #20
    Jun 21, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 444
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    Mh! wandugu mbona no ya hiyo kadi iko chini sana?? 980 kama sijakosea kuisoma. Inamaana pamoja na juhudi zote za M4C ndo bado chama kina wanachama wachache hivyo au imekaaje hiyo.
    Ufafanuzi wakuu
     
Loading...