M Mbokigwe Mwambungu Member Joined Feb 28, 2018 Posts 47 Reaction score 39 Oct 19, 2019 #21 Mtoa mada nakupongeza, hoja ni njema pengine umewakilisha kwa jazba..! kwa vyovyote hongera.
kwenda21 JF-Expert Member Joined Mar 11, 2014 Posts 3,423 Reaction score 3,417 Oct 19, 2019 #22 Ngoja ufilisike utaujua umuhumimu wa mama,na kwa taarifa yako mke wako ni demu wa mtu
DiasporaUSA JF-Expert Member Joined Aug 27, 2016 Posts 24,002 Reaction score 30,892 Oct 19, 2019 #23 Pellangyo said: Basi jikite kwenye mada, mama yako ni mke wa mtu.... nawe penda mkeo. Click to expand... Nitampenda mama yangu halafu atafuata mke wangu
Pellangyo said: Basi jikite kwenye mada, mama yako ni mke wa mtu.... nawe penda mkeo. Click to expand... Nitampenda mama yangu halafu atafuata mke wangu
Mzee Kigogo JF-Expert Member Joined Jun 3, 2018 Posts 10,497 Reaction score 17,560 Oct 19, 2019 #24 Mama First then hao wengine ndio wanafuatia
Statesmann JF-Expert Member Joined Jul 16, 2019 Posts 2,344 Reaction score 3,471 Oct 19, 2019 #25 Kila mwanaume ampende mke wake na kila mtoto awaheshimu wazazi wake
Statesmann JF-Expert Member Joined Jul 16, 2019 Posts 2,344 Reaction score 3,471 Oct 19, 2019 #26 yna2 said: Hakuna Kama Mama Click to expand... Hakuna Kama Mke