Mama Maria Nyerere MUNGU akubariki sana.

Mama Maria Nyerere MUNGU akubariki sana.

Kyoombe

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2011
Posts
1,211
Reaction score
785
Miaka yote uliyoishi ikulu kwa uadilifu mkubwa pamoja na watoto wenu, hata siku moja wewe wala mmoja wa watoto wenu hamkuingilia kazi za mume wako ili kuongeza kipato kiujanja au kufanya biashara mlipokuwa ikulu. Mungu akubariki sana.
 
kweli kabisa big up mama maria nyerere,na mwalim huko uliko mungu mwenyezi na akuangazie nuru ya uzima wa milele
 
Mwalimu ndio hakutaka mchezo kwenye issue za ofisi.
 
Ni kweli familia yote ilijawa na upendo+uzalendo kwa nchi yao! siyo hawa manyang'au waliokuja baada ya Nyerere!
Laana ya Mwl na iwaangazie katika familia zao!
 
Back
Top Bottom