Mama kidoti mama...

Mama kidoti mama...

huyu dem gan amejaa màji km mto nile mpak anaboa wakati wakutibua vu**
ndo mana tuliopità weng dn hakun anayedum nae
 
Huyu demu hajui kusema NO msingi cha msingi wewe mtengee fungu la bata akemi, double tree ukienda kumalizia ledger beach tu unaua huko huko.....waliopita hapo kama namuonea njooni mnikosoe
 
Huyu demu hajui kusema NO msingi cha msingi wewe mtengee fungu la bata akemi, double tree ukienda kumalizia ledger beach tu unaua huko huko.....waliopita hapo kama namuonea njooni mnikosoe

tatizo kila mtu anajifanya anamjua huyu dada kwa undani zaidi...
 
Ngoja nijitahidi kula kula labda kijungu kitajaa jaa!!Ila naona kifua tu na tumbo ndo kinajaa!!mhuu
 
Zamani ualimu ulikuwa Ni nafasi ya kuheshimika Sana uDC ndo balaa sasa ila siku hizi watu wanajadiri mtaro wa DC
 
Back
Top Bottom