Honey Faith
JF-Expert Member
- Aug 21, 2013
- 15,782
- 11,841
Kwani kwa sasa analiwa na nani then nipatie anuani yake ya kiganjani kama unayo
Nitakupatia contacts zake
Kwani kwa sasa analiwa na nani then nipatie anuani yake ya kiganjani kama unayo
kumbe dayamondi ana mpinzani?
Cha muhimu neema za Allah zipo za kuridhisha, siyo hawa akina Bibi Seya wa Mikwalo
Diamond tena kafikaje hapa?
huyu dem gan amejaa màji km mto nile mpak anaboa wakati wakutibua vu**
ndo mana tuliopità weng dn hakun anayedum nae
Huyu demu hajui kusema NO msingi cha msingi wewe mtengee fungu la bata akemi, double tree ukienda kumalizia ledger beach tu unaua huko huko.....waliopita hapo kama namuonea njooni mnikosoe
Nitakupatia contacts zake