Mama kanikataza!

Vodka

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Posts
906
Reaction score
96
Mtoto mmoja kila akiulizwa jina lake alikuwa ana tabia ya kujibu, 'Mimi ni mtoto wa Mzee John'. Mama yake akamwambia,' Usiwe unasema hivyo, ukiulizwa sema naitwa Jane John'. bahati mbaya sana mtoto akakutana na mtu ambaye alimuuliza, ' Wewe siyo mtoto wa John?'. Mtoto akajibu,'Zamaninilikuwa nafikiri hivyo sasa mama kanikataza'...
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…