Mama J, shabiki wa Yanga

Dah

Ova
 

Wote mlionayo hiyo video na kuamua kuninyima connection ahsanteni sana maana utafikiri mnaninyima chakula!​

Nawaombea simu zenu zenu mabattery yafe na simu zisishike tena network, au mabattery yaripuke na misimu yenu isitengenezeke tena.​

🤔🤔🤔
 
yaani ungekua manzi ningekutumia PM, ila kwa kua ni Me struggle kwanza maana imeandikwa tutakula kwa jasho, huwez kua mzembe kiasi hicho[emoji1][emoji1][emoji1]
Acha zako wewe kula iliyomaanishwa kwenye kitabu cha dini ni tofauti na kutafuta connection ya video ya ngono! Hebu futa hayo mawazo! Kwahiyo mwanamke ukimtumia ndio atapata uchungu wa kugongwa au!?
 
yaani ungekua manzi ningekutumia PM, ila kwa kua ni Me struggle kwanza maana imeandikwa tutakula kwa jasho, huwez kua mzembe kiasi hicho[emoji1][emoji1][emoji1]
Tupatie kiongozi maana hadi jasho limekauka.
 
Acha zako wewe kula iliyomaanishwa kwenye kitabu cha dini ni tofauti na kutafuta connection ya video ya ngono! Hebu futa hayo mawazo! Kwahiyo mwanamke ukimtumia ndio atapata uchungu wa kugongwa au!?
umeanza kupata akili, nina imani utaisaka na kuipata sasa,
 
Wakuu hebu fanyeni connection chonde chonde! Nimefika hadi kule kwenye 30 ya Kirumi na Warumi wa kutokea Tanzania nimewacheki lakini bado huyo Mrumi Mama J wa Yanga bado sijamuona!! [emoji2305][emoji2305][emoji2305]
 
umeanza kupata akili, nina imani utaisaka na kuipata sasa,
Acha hizo mkuu, fanya connection, niwekee hata namba yako ya M-Pesa, Tigo Pesa au Airtel money PM nikutumie chochote cha kuchamba koo mkuu!! [emoji2305][emoji2305][emoji2305]
 
Siyo kweli, yupo hapa mtaa wa Agrey karibu na azam centre, hata saizi duka lake lipo wazi........kuna mabinti wanauza vyombo vya nyumbani.....labda kama amewahi kufanya huko pia Mtwara........
duka lipi pale wanakouza miamvuli mikubwa karibu na azam ice cream
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…