Omusolopogasi
JF-Expert Member
- Aug 31, 2017
- 7,101
- 18,085
Kumbe huyu mama j shabiki wa yanga kaolewa ,, siku ya mwananchi watu wamekula tunda kimasihara
View attachment 1916804
View attachment 1916806
Usinisahau na mimiNikurushie
😆😆😆Alafu anaonekana ana nnya nzuri
Imejaziajazia
Ova
Jamaa yuko na kitambi mbonyeo dem mshambamshamba tuKumbe huyu mama j shabiki wa yanga kaolewa ,, siku ya mwananchi watu wamekula tunda kimasihara
View attachment 1916804
View attachment 1916806
Nitumie ka unayo au nikaigoogle huko porn hub[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Nirushie mkuuMama J kama Mama J....Ana mauno Dadadekiiii Yeyooooooh.....
Acha tu mzee mwenzanguUmetisha Mkuu, umeamua ununue TV kabisa sababu ya Mama J??
Usigoogle. Nipe digits zakoNitumie ka unayo au nikaigoogle huko porn hub
NirushieOooooooooh Zaman sana wenzako mpaka wameshasahau kama video ipo
😂 😂 😂Nitumie dm
Inakua brand gani mzee mwenzangu?Nikuagizie zenji
Nimegundua ni dhambi. Sitaki tenaHahah hata ww shabiki wa Arsenane?
Okay nenda twitter msearch jamaa anajiita Shetani8, amwipost.
Mkuu nirushie pmNinayo
Mkwe asanteMkuu mkwe ingia twitter @shetani8
Kwani kafanyaje mkuu? Naingia hewani kila kona ni mama jWamchunge sana huyo mama asije kujitoa uhai ..
Akikutumia nitumie PmHebu fanya kushare na mimi hyo dhambi please