Mama J, shabiki wa Yanga

Moderator tafadhali futa huu ujinga.
 
Kwa jinsi nilivyohangaika kuitafuta hiyo video, ukianzia huko jamhuri ya Twitter, Instagram na humu jf lkn kote kote hola, hatimae nimefanikiwa kuipata kunako whtsup na msamaria mwema mmojahivi, na mie simtumii mtu yoyote humu, angalizo... msinifuate PM kunibembeleza, ubaya ubaya tu na nyie mhaingaike
 
Na hahahhehe..... Unawakomoaa wengineee...me ninayoo mudaa tyuuu Dadadekiiii YANGAAA OYEEEEEE
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…