Mama J, shabiki wa Yanga

Huyo dogo Edo kaachiwa sehemu asimamie na wazazi wake ushamba wa mademu ndio unamponza.

Sent from my 601SO using JamiiForums mobile app
 
kuna watu wapumbavu , hivi unakubalije kurekodiwa, starehe ni ya kwenu wawili, unarekodi ili iweje? Wanawake hebu jiheshimuni kidogo.. Sasa imagine kama ana watoto wa kiume,Dah!
Wapuz sana

Ova
 
Kuna group la Telegram Ipo live tena vipande viwili tofauti. Naogopa kuweka link nitapewa ban.
Kama unataka nitumie text Inbox nikupe link.
Nshakutext naomba link
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…