Mwanamke huingia kwenye rika ambalo sii lake, kwa kuzaa mapema ama kuolewa mapema. Akiolewa mapema huchukua umri na rika la mume wake, hata kama yeye ni mdogo kiumri kimajukumu inabidi aendane na umri na majukumu ya mume wake. Watu wanamshangaa huyu dada kisa tu aliwahi kuzaa tena kamzaa mtu maarufu. Yawezekana hakuna mtu anayeshangaa mwanamke wa umri wake ambaye anakula bata, yeye tatizo ni mwanaye aliyemzaa kutokana na umaarufu na fedha na mizigo anayobeba anaonekana mkuuubwa na sasa anamzeesha mama yake. Mwacheni dada wa watu ale raha labda atapata mwenza wa maisha yake na kuepuka kundi la single mother