malumbano ya hoja itv ni upuuzi..


Kirode

Kirode

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2011
Messages
3,571
Likes
6
Points
0
Age
57
Kirode

Kirode

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2011
3,571 6 0
naangalia malumbano ya hoja itv sasa hivi naona ni upuuzi mtupu bora kifutwe . sioni mantiki mtu akionekana anaelekea kuiponda serekali anaingiliwa na watangazaji bila sababu , pili muda wa kuchangia unaambiwa dk. 2 huu ni upuuzi .utaongea nini kwa dk 2 ???? uhuni mtupu....itv ni hovyo.. bigi rizati nao. karibuni kwa michango...
 
S

Saulo s.

Member
Joined
Nov 13, 2011
Messages
20
Likes
0
Points
0
S

Saulo s.

Member
Joined Nov 13, 2011
20 0 0
Mi mwenyewe wananiuzi kweli siku izi
 

Forum statistics

Threads 1,252,056
Members 481,989
Posts 29,794,218