Malipo ya ving'amuzi yana ada kwa njia ya simu?

Malipo ya ving'amuzi yana ada kwa njia ya simu?

nusuhela

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2014
Posts
6,541
Reaction score
8,272
Habari zenu wandugu. Samahani nilikua nataka kufahamu kama kuna utaratibu mpya wa kulipia ving'amuzi kwa njia ya mitandao ya simu.

Nilizoea kuweka kiasi cha hela kinachoendana na kifurushi cha dstv ninachokitaka. Leo nimeweka sh 20,000 kwenye account yangu ya mpesa nataka kulipia dstv kifurushi cha bomba, nashangaa naambiwa kiasi che hela hakitoshi kukamilisha muamala.

Je, hili ni tatizo langu peke yangu au ni kwa wote?

Natanguliza shukrani
 
Natumia Airtel money kulipia king'amuzi cha Azam, hakuna makato ya ziada.
 
Wanataka uweke pesa zaidi ya kile unacholipia, kuna makato yaliyojificha...

Siyo kwenye ving'amuzi pekee, kwenye kila muamala...
 
Back
Top Bottom