Malinzi thamini cha nyumbani kwanza

Malinzi thamini cha nyumbani kwanza

Bwana Malinzi naomba umsihi Kampombe aende Ufaransa aachane kabisa na SIMBA na Yanga. Huyu ndo atafungua milango ya wengine ili tutoke tulipo kisoka

Yako maneno nilimwambia Kapombe point blank na mlezi wake aliyasikia (nisingependa kumtaja hapa). Yalikuwani maneno makali lakini kwa hali ilivyokuwa ilibidi nimtamkie,matumaini yangu ni kwamba alinielewa.Tuvute subira.
 
sawa,kweli ni utumwa lakini wakina rage,malinzi,manji wanazidi kuaribu soka letu
mahakama ya kazi hivi unajua tangia Bwana Yusuf Manji ameingia Yanga mwaka 2007 ni kiasi gani cha pesa ametumbukiza Yanga hadi leo? AdvocateTheonest (RIP) kama angekuwa hai angekuwa shuhuda hapa.
 
Last edited by a moderator:
Kumbe alikuwa anabip tu kwamba yuko hewani kumbe hamna kitu.
naona hataki kurudi kujibu hoja au yuko busy na mapato VPL.
NGANU unasema tuko busy na mapato ya Vodacom league? kwa taarifa mechi za weekend iliyopita TFF mgao wake katika mechi zote haufiki milioni 7 nawiki ijayo timu yaTwiga stars inakwenda zambia gharama ni zaidi ya 20mukijumuisha posho za mazoezi kambi fupi dar,posho zanje ya nchi,dawa,nauli nk
 
Last edited by a moderator:
thanks Mamndenyi,nimeparekebisha mama , ni 4th february.

Mkuu mi naona uache kuwajibu wawe wanajijibu wenyew kwasababu kuna watu wanaonekana wana wivu,uadui na chuki.Kauli zao zizipendi kabisa ni za kukatisha tamaa.Kama wao wanaweza wangegombea
 
Last edited by a moderator:
NGANU unasema tuko busy na mapato ya Vodacom league? kwa taarifa mechi za weekend iliyopita TFF mgao wake katika mechi zote haufiki milioni 7 nawiki ijayo timu yaTwiga stars inakwenda zambia gharama ni zaidi ya 20mukijumuisha posho za mazoezi kambi fupi dar,posho zanje ya nchi,dawa,nauli nk

FIFA haitoi pesa kuendesha projects zake kwa TFF?Uliingia TFF bila mbinu mbadala ila kutegemea makusanyo ya mlangoni kuendesha TFF?
 
Last edited by a moderator:
Malafyale:
1. La teuzi mbali mbali nilikwisha liongelea,nakuomba tuliweke pembeni tuangalie ajenda ya mpira.
2. Tarehe 04 february kamati yetu ya utendaji itatimiza siku 100 madarakani,nitaueleza umma wa wapenda mpira Tanzania nini tumefanya ndani ya siku 100 na tunadhamiria kufanya nini siku za usoni.
3. Changamoto kubwa ni kujenga misinga ya kuzalisha kina Ngassa wengi kupitia grassroot,tunaandaa mikakati hiyo.
4. beach soccer ni sehemu muhimu ya burudani ya mpira duniani,tunaandaa utaratibu wa kusajili vilabu na kuendeleza mchezo huu ili na sisi tucheze fainali za dunia za beach soccer kama wenzetu wa afrka kama nigeria na tunisia.
Tusikate tamma,lugha za malinzi umeshindwa tayari ni lugha chanya,na ukisema malinzi kashindwa sema kashindwa katika lipi.
Salaam aleikum.
Jamal

Ndani ya siku 100 ktk utawala wako unao ongoza kwa "mkono wa damu" tumeona haya:
1Yyt aliyekupinga directly au indirectly kwenye sanduku la kura ANAKUWA HANA nafasi ya kufanya kazi na ww hata awe mweledi vipi!

2.Team yetu ya Taifa imeendelea kuwa kichwa cha mwendawazimu kila mtu anajifunzia kunyoa(Tumetolewa Challenge Cup-Kenya)

3.TFF bado haina sera
 
Mkuu Invisible edit hiyo thamoni to thamini
 
Wivu wa kike huo Malafyale.
Kama mnapenda maendeleo ya soka, kwa nini hamtoi maoni ya kusaidia basi?
Mmkalia tu ukanda, wana thamini nje, wamefeli!
Hebu mwacheni Malinzi bwana.
 
Jacobus with due respects kwa hao ma legend uliowataja ni vyema tukakubaliana kuwa mpira wetu wa leo ultimate aspiration kwa vijana wetu sio kuchezea Simba (Kibaden),Yanga (Mwalusako) au Pan afrika (Tenga).Hao uliowataja walicheza mpira kwa mapenzi yao kwa mpira.Leo hii mpira ni ajira kubwa sana kwa wenye vipaji,wanaokubali kufundishika na kujituma.Zawadi kubwa wanayoweza kuipata ni kuwa wachezaji wa kulipwa kwenye vilabu vikubwa duniani na wakijaliwa wacheze fainali za AFCON na World cup.Vijana wetu tuwasukume wajenge ndoto hizo na sio kuota ndoto za kumalizia mpira wao Tanzania.Vicent Kompany ni mfano mzuri wa vijana ambao wamecheza mpira kuanzia utotoni hadi Premier League na bado akasoma hadi kupata shahada ya chuo kikuu.Umesema vijana wa Mwanza hawamjui si kweli walisema wanamjua vizuri tu.

Nadhani ukichanganya elimu na soka toka utotoni with equal opportunity to both, one can perform better!
 
FIFA haitoi pesa kuendesha projects zake kwa TFF?Uliingia TFF bila mbinu mbadala ila kutegemea makusanyo ya mlangoni kuendesha TFF?
1.There are certain things are better stay unsaid.
2. Mbinu mbadala? Zipo na zitafanyiwa kazi muda si mrefu,TFF lazima iwe na mbinu mbadala wa kuongeza mapato ili yatumike kwa tinu za vijana na wanawake.
2.
 
JAMAl M. kuna haja gani kung'ang'a nia kuwa na timu ya taifa isiyo kuwa na faida zaidi ya kula pesa za wavujajasho? kwanini isi andaliwe timu ya vijana wadogo, hata kwa miaka mitano kuliko kuwa na timu ya taifa inayoshindwa kufanya vizuri kila siku?
 
Jamal malinzi. Tanza nia ina mikoa zaidi ya 20, inakuwaje siku zingine timu ya taifa inapocheza, mpila hauonyeshwi kwenye TV?, au ni timu ya Dar tu?. kwanini TFF na kocha hamzunguki hadi vijijini kusakavipaji kama timu ya PAMBA ilivyokuwa inafanya
 
Mkuu Invisible edit hiyo thamoni to thamini
Mkuu nililigundua hilo mapema lakini nilishindwa kuedit hapo kwenye subject. Naomba mods wapafanyie marekebisho hapo.
 
Back
Top Bottom