Makubaliano ya kisiasa nchini DR Congo yakwama

Kurzweil

JF-Expert Member
May 25, 2011
6,552
2,000
Makubaliano ya kisiasa kati ya serikali na upinzani nchini DR Congo ili kumaliza mgogoro wa kisiasa yamekwama katika dakika ya mwisho.
Muhula wa rais Joseph Kabila ulikamilika mapema mwezi huu ,lakini uchaguzi umeahirishwa huku makumi ya watu wakipoteza maisha yao katika maandamano.

Serikali na upinzani waafikia mwafaka DR Congo
Wapatanishi kutoka kanisa Katoliki awali walikuwa wamesema kwamba pande hizo mbili zilikuwa zinakaribia maafikiano ambapo rais Kabila atasalia mamlakani hadi uchaguzi utakapoandaliwa mwishoni mwa 2017 .
Hatahivyo baadhi ya makubaliano hayakuafikiwa hivyobasi kuahirisha sherehe ya kutia kandarasi makubaliano hayo huku mazungumzo yakiendelea.

Chanzo: BBC
 

fattys

JF-Expert Member
Jan 1, 2014
667
500
The guilty one are afraid. If Kabila's rule is a justice one why he is hesitating to hand over power to the next regime?
All that is manipulation of his regime in order to continue with his stay in the office or buying time so as to formulate or bring a puppet regime into for his benefit.
Yet he is totally blind of what atrocities and murders which are taking place.
Is it true that all Africa's leaders are insensitive of change of powers among themselves?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom