Makosa Kwenye Mtandao Taratibu za Kufuata | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makosa Kwenye Mtandao Taratibu za Kufuata

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Yona F. Maro, Aug 24, 2010.

  1. Yona F. Maro

    Yona F. Maro R I P

    #1
    Aug 24, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,237
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 0
    1 - Mtu ataenda Kushitaki

    2 - Mahakama pamoja na jeshi la polisi litawasiliana na JF kwa ajili ya kupatiwa Taarifa za ID yako .

    3 - IP ADDRESS NA EMAILS zako zikipatikana watawasiliana na ISP wako kwa ajili ya kujujua wewe pamoja na Kuwasiliana na Mtandao unaotoa huduma za email zako kama zile yahoo au hotmail ingawa hii ni kwa asilimia 1 kati ya Mia hao Yahoo au hotmail wajibu maombi .

    4 - Kwa IP Address ISP wako anaweza kutoa ushirikiano kama wanasera hiyo na kama wamehifadhi taarifa za matumizi yako kwako na kama kuna sheria zingine zinazohusu privacy za watu kama zinaweza kutumika hapo
     
  2. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #2
    Aug 24, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,802
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    Shy @ work!

    Hapa unajaribu kuelezea SOP au ulikuwa kwenye kampeni ukaingia JF ukakuta watu wanagonga nyundo Chama Chenu?

    Au unajaribu kumuelewesha Mukulu nini cha kufanya - maana wakati wa uzinduzi alilalama saana kuhusu mtandao!
     
  3. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #3
    Aug 24, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 10,543
    Likes Received: 2,252
    Trophy Points: 280
    Mimi huyu sijamelewa!!kwani mbona ningukumshika mtu!!waharifu wakwenye mtandao kaa ukijua kamwe hawatumii adress za ukweli nakamwe hawazitumii kuwasiliana na yeyote zaidi yakupiga nyundo pale wanapopataka!!Hiyo IP
    ,ISP vina watega wale wanaotumia email zao za ukweli!!kama natumia email fake na ipo cafe??
    Nautueleze lengo la slead yako aieleweki shy-sasa sijui ni shy huyuhuyu au jina tu..anyway!!
     
Loading...