Makonda wote akili zao ni sawa?

TUMIA LUGHA VIZURI MIMI UMENIVUTA NIKADHANI UNAMUONGELEA RC WA DSM KUMBE ULIMAANISHA MAKONDAKTA LO!!!!!!!! UMENIPATA
 
Makonda wote ni MASHOGA yaani gays. Hii ndiyo nyepesi tuliyoipata. Hasa wa Dar, wanageuzwa aisee. Aibu kweli kweli
Nairobian, hii sio poa. Makonda wengine ukiacha ofisi zao ni wazazi, viongozi wa kiroho na kadhalika... Kuwatusi kwa ujumla sio poa, ukizingatia unaonekana 'foreigner'!
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…