Makonda kumbuka kuna kesho

Yaani MTU aache kutimiza wajibu wake kisa mnamtishia kuwa kuna kesho?
 
Wanao mpinga makonda inaonekana wote watumiaji na makontena kwa nn jambo kama hili tusimuunge mkono au unaona raha unavyowakuta vijana balabalan wakisinzia huku wamesimama plz tuunge mkono swala hili tuache siasi

JF watu wanafikiri tofauti sio kupinga kudumisha fikra za viongozi wenu Ni huko huko kwenye vyama vyenu.
 
Kumbe Lowasa alistaafishwa au alivuliwa uwaziri mkuu na kina Mbowe?

 
"MARINDA MTATUKO" mko wengi sana aisee....
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…