Makonda, Jitokeze hadharani utuombe radhi wanasheria

Hapo umetoka kidogo mkuu,utetezi wako hauna mashiko New York na kinondoni ni tofauti saaaaaaanaaaa

Umetoka wewe kwa kuogopa jina la New York wakati habari ni ile ile.

Kinondoni Pro bono haiwezekani?
 

Makonda hajui anayoyaongea... Pengne anaweza asijue nini anayopaswa kufanya.
 
acha dharau. kwani hao aliokubaliana nao malipo hawana uwezo wa kufikiri. kwa nini unapinga hayo makubaliano yao. kama una proof ya ukweli tuambie lakini sio kutuambia mambo hewa mzee. kajipange tena wewe ndio umwombe radhi kwa kuingilia mkataba wao, kwani haukuhusu kabisa
 


wanasheria waserikali tayari wameshaajiriwa... kwa nn asiwatumie waliokuwepo?

usitetee upuuz
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…