Makonda awatetea wanaume wa Dar




😂😂😂😂😂eti mapori ya akiba..nimecjheka jaman
 
Niambie chaurongo...msomi wa kadi la kliniki. Mbwembwe nyiiiiingi kumbe ulizaliwa pori la akiba! Sasa unaona shida ya urongo? Huko ulikozaliwa mkunga wa kienyeji alitoa wapi kadi?
Mkuu nimezaliwa mjini nimekulia mtaani nazeekea porini SIO WOTE TUMEZALIWA MAPORI YA AKIBA! usikariri basi!
 
Ulitakiwa ata iyo avatar uibadilishe ujiite mwana mtoka pazuri tu. Hakuna mwanaume wa dar ambaye ni bad boy mtoka pabaya. Watoto wazuri tu nyieeee
 
Ulitakiwa ata iyo avatar uibadilishe ujiite mwana mtoka pazuri tu. Hakuna mwanaume wa dar ambaye ni bad boy mtoka pabaya. Watoto wazuri tu nyieeee
Tozi tu wewe, mvaa nguo za dukani. Mkija town mnakurupuuuuuka na hereni, earphones na maviatu makubwaa huku mnanuka miguu. Wenyeji tunawaangalia tu.

Ndio maana mkiingia tu kitaa tunawasachi kuwatoa ujinga. Ukija mjini njoo ufikie kwangu nikupe madarasa sharo, sawa?
 
Mkuu hapo kwny avatar umenigusa kidogo. Hanna MTU aliyezaliwa Dar akajiita tupac, Nelly. Ebu cheki avatar yako Mwana mtoka pabaya. Cheki na yangu Simba Songea..haya majina ya kizungu kwa wanaume wa Dar ni expired
 
 
Mkuu hapo kwny avatar umenigusa kidogo. Hanna MTU aliyezaliwa Dar akajiita tupac, Nelly. Ebu cheki avatar yako Mwana mtoka pabaya. Cheki na yangu Simba Songea..haya majina ya kizungu kwa wanaume wa Dar ni expired
Mkee na wewe ni wa dar?
 
Mkumbusheni kwamba hakuna hajja ya kuoa pia Maaana akienda Kimboka huduma inapatikana hata kwa elfu 2
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…