Makonda aagiza Msako nyumba hadi nyumba Dar kubaini wasio na kazi


W

wa hapahapa

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2012
Messages
5,669
Likes
1,696
Points
280
W

wa hapahapa

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2012
5,669 1,696 280
Nimepata habari kutoka Redioni kwamba mkuu wa mkoa wa Dar es salaam, Mhe. Paul Makonda kutaka viongozi wa Serikali za Mtaa kupita nyumba hadi nyumba kutambua watu wasio kuwa na kazi.

*Haya maagizo yawe yanajali haki za raia na kuzingatia sheria...

=============

Mkuu wa mkoa wa Dar es salaam Paul Makonda, ametangaza msako wa nyumba kwa nyumba kwa wakazi wa Dar es salaam wasiokuwa na Kazi maalum za kufanya amesema Jeshi la polisi litaanza msako huo wakati wowote na ameomba ushirikiano wa viongozi wa serikali za mitaa, viongozi ambao hawatatoa ushirikiano watakamatwa na kutiwa nguvuni.
 
Ukaridayo

Ukaridayo

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2012
Messages
481
Likes
404
Points
80
Ukaridayo

Ukaridayo

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2012
481 404 80
Karibu tujadiri,
Leo asubuhi ktk vipindi vya magazeti nimesikia wakisoma hbr ya huyu muheshimiwa, kuwa ataanzisha msako nyumba kwa nyumba huku akishirikiana na polisi ili kubaini kila mkazi anajishughulisha na kazi gan?

Amesema atadili pia na viongozi wa serikali za mtaa watakao kataa kutoa ushirikiano ktk wilaya zote 5..

Anadai kuwa anajua wapo vijana waliopewa mitaji wakala.
 
myoyambendi

myoyambendi

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2013
Messages
65,079
Likes
316,568
Points
280
myoyambendi

myoyambendi

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2013
65,079 316,568 280
Nimepata habari kutoka Redioni kwamba mkuu wa mkoa wa Dar - es - salaam mh. P. Makonda kutaka viongozi wa Serikali za Mtaa kupita nyumba hadi nyumba kutambua watu wasio kuwa na kazi.

* haya maagizo yawe yanajali haki za raia na kuzingatia sheria....
huenda kuza kazi wanatakiwa wapewe...., ajira zinakuja.......
 
Mzee wa Masauti

Mzee wa Masauti

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2014
Messages
2,086
Likes
2,092
Points
280
Mzee wa Masauti

Mzee wa Masauti

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2014
2,086 2,092 280
Hivi wale mashoga na followers wao kwenye INSTAGRAM keshawakamata??

Vipi wale ombaomba??

Na ile Sukari haijapatikana bado??

hakyanani utawala huu ni zaidi ya maigizo.

Anyways naisubiria kwa hamu hiyo Tanzania ya viwanda.
 

Forum statistics

Threads 1,236,622
Members 475,218
Posts 29,264,575