Makohozi kutotoka kwenye koo

kalovha

JF-Expert Member
Dec 10, 2017
539
500
Habari wapendwa muda mrefu nimekuwa nikisumbuliwa na tatizo la kusikia Kama kitu kigumu kwenye koo na makohozi mazito ambayo hayatoki ambapo hata nikila chakula kinarudi nimetembea mahospitalini nimepewa madawa antibiotics bado sijapona mpaka now nko totally stressed siku inapita Bila kula naona kawaida msaada kwa Mwenye jaman.
 

Asclepius

JF-Expert Member
Jan 24, 2017
694
1,000
Labda ni kansa ya shingo nenda ukapimwe usipewe tu antibiotics


Sent from my iPhone using JamiiForums
 

x-factor

Senior Member
Aug 20, 2012
177
250
Probably unatatizo linaitwa Gastroesophageal reflux disease
Ni kawaida kuleta dalili kama unazozisikia.
Habari wapendwa muda mrefu nimekuwa nikisumbuliwa na tatizo la kusikia Kama kitu kigumu kwenye koo na makohozi mazito ambayo hayatoki ambapo hata nikila chakula kinarudi nimetembea mahospitalini nimepewa madawa antibiotics bado sijapona mpaka now nko totally stressed siku inapita Bila kula naona kawaida msaada kwa Mwenye jaman.
Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom