masai dada
JF-Expert Member
- Dec 29, 2013
- 17,552
- 20,061
ha ha ha ha haUnge omba mzigo na wewe ukapiga jamaa akiwa hayupo tena mchana kweupe peeee
Kweli mkuu...ina floor sabaHoteli au guest? ? Hio hotel itakua levo ya chini sana
Ha ha ha ha naogopa kimetaKelele unazisikiaje hamna gypsum board??
Au ceiling sijui?
Kama unataka kutafuta mbunye nenda katafute tu acha kitafuta sababu
ha ha ha ha nimekuja tu kwa kaziau mzee ulikuwa unasubilia mzigo ukaona uende na laptop ufanye fanye kazi kidogo ha ha
Hahahahaha weww una majanga bado yule mmaza anaetaka getto.Ha ha ha ha naogopa kimeta
ha ha ha ha wataniambia sina mamlaka ya kuwanyamazishaNenda kawaonyeshe hili tangazo waache ujingaView attachment 1283566
ha ha ha kwenye hiyo list hawezi nipata....huwa na kipimio changu kabla ya kufanya msuguano;afya kwanza mengine baadayeHahahahaha weww una majanga bado yule mmaza anaetaka getto.
Na kwenye list ya pricila upo
Ahahaha haya bana.ha ha ha kwenye hiyo list hawezi nipata....huwa na kipimio changu kabla ya kufanya msuguano;afya kwanza mengine baadaye
Ni kweli mkuu,na huwa nagaramika sana ili nimpate mtu asiye na maradhi..testing b4 useAhahaha haya bana.
Play safe
Waonyeshe tangazo tu wala usiongee na mtuha ha ha ha wataniambia sina mamlaka ya kuwanyamazisha
Ni kuwa tungi tu ili kuepusha hiki kishawishiF O C U S| Ukiruhusu kila distraction, you are bound to fail!
ha ha ha haIlishantokeaga mahakamani hapo Kinondoni, yaani mwanamke anapiga kelele hadi anatishia kunya lakini jamaa anashindilia ukuni tu.