Equation x
JF-Expert Member
- Sep 3, 2017
- 41,163
- 64,221
ha ha ha haTafuta mbuzi mnyama kelele zake watahama wao
ha ha ha nadhani watakuwa wanafanya makusudi,sijui atakuwa ni binti wa tanga!Present leo then kesho utaiandaa.
Nipo hapa hotelini,chumba cha jirani wanapigana mashine huku wanapiga mayowe mpaka wananiaribia mudi ya kuandaa kazi ya kupresent kesho.Sijui na mimi nitoke nje nikatafute wangu ili nilipize makelele yao au mnanishaurije wakuu?ingawa naogopa grid....
dsmmkoa gani
Dawa kawagongee hodi uombe kolaboNipo hapa hotelini,chumba cha jirani wanapigana mashine huku wanapiga mayowe mpaka wananiaribia mudi ya kuandaa kazi ya kupresent kesho.Sijui na mimi nitoke nje nikatafute wangu ili nilipize makelele yao au mnanishaurije wakuu?ingawa naogopa grid....
Wanapigana mashine sana...ukichangia na hii hali ya mvua mvua ni balaa tupuDar hapafai kufanyia kazi hotelini
ha ha ha ha hanenda kawagongee waambie nawe umekuja kupiga kelele
ha ha ha ha sawa ngoja nikawagongeeKazi wanafanyia ofisini sio hotelini
ha ha ha wengi wanaopiga hizo kelele ni matapeliHuyo demu atakua anatokea TA, mm sjasahau nilipanga chumba flan jirani kulikua na chumba, walikua mtu na mkewe wanapigana mashine usiku mzima kelele, huku mm mashine imesimama mpaka inataka kukatika, Muarabu nilipata adhabu sijawahi kupata duh
Unge omba mzigo na wewe ukapiga jamaa akiwa hayupo tena mchana kweupe peeeeHuyo demu atakua anatokea TA, mm sjasahau nilipanga chumba flan jirani kulikua na chumba, walikua mtu na mkewe wanapigana mashine usiku mzima kelele, huku mm mashine imesimama mpaka inataka kukatika, Muarabu nilipata adhabu sijawahi kupata duh
kazi za hotelini zinakuwaga mitihani sanaKazi wanafanyia ofisini sio hotelini
au mzee ulikuwa unasubilia mzigo ukaona uende na laptop ufanye fanye kazi kidogo ha hakazi za hotelini zinakuwaga mitihani sana