Makato ya HESLB kwa sasa ni 15%

kashande

JF-Expert Member
Aug 18, 2016
419
250
Hapana, ni 8% mkataba WA mwanzo ndo huo. Utavunjaje mkataba wakati mtu ashajipanga kulipa 8%kama alivyoandikiwa na bodi
 

LadyAJ

JF-Expert Member
Oct 21, 2015
7,146
2,000
Hapana, ni 8% mkataba WA mwanzo ndo huo. Utavunjaje mkataba wakati mtu ashajipanga kulipa 8%kama alivyoandikiwa na bodi
Hawa jamaa ni wababe sana, na tutakaoumia zaidi ni sisi watumishi wa umma, inatia hasira sana na vyama vya utetezi wa wafanyakazi vya inchi hii ni vya kifala sana vipo vipo tu,
 

MWANDENDEULE

JF-Expert Member
May 24, 2015
2,518
2,000
Mm nashangaaa wanavunjaje mkataba wakat hatukubaliana hivyoo?
Wafungulieni jalada maalum hawa watakuwa wanageuza escrow wapige dili.
Mkataba mliosaini ni 8% leo wanashauriwa sijui na wake zao wanakuja na 15% so painful
 

MWANDENDEULE

JF-Expert Member
May 24, 2015
2,518
2,000
Hawa jamaa ni wababe sana, na tutakaoumia zaidi ni sisi watumishi wa umma, inatia hasira sana na vyama vya utetezi wa wafanyakazi vya inchi hii ni vya kifala sana vipo vipo tu,
Vyama vile ni saccos zao usitegemee jipya wala msaada kutoka vyama vile
 

Yusuph Wernery

JF-Expert Member
Oct 2, 2013
311
250
ninacho fahamu kuwa sheria inapokuwa inabadilishwa inaanza kufanya kazi kwa wahusika, wala hauwez kutumika kuhukumu kwa makosa ya nyuma.... hvo kwa wale ambao wanakatwa 8% inatakiwa waendelee kukatwa hyohyo ila kwa wale watakao anza ndo wakatwe 15% otherwise its not fair and unequal application of rules
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom