Makamu wa Rais Samia Suluhu awasili Kigali Rwanda, tayari kwa mkutano wa AU


Ghazwat

Ghazwat

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2015
Messages
17,657
Likes
51,729
Points
280
Ghazwat

Ghazwat

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2015
17,657 51,729 280
a99bbc6a89df7af5658e884cd3533c1c.jpg

Makamu wa Rais wa Jamhuri ya muungano wa Tanzania Samia Suluhu Hassan amewasili Kigali nchini Rwanda kuhudhuria mkutano wa wakuu wa nchi za Africa( A U) akimwakilisha Rais wa Tanzania Dkt John Pombe Magufuli.
 
C

ctc database

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2016
Messages
202
Likes
145
Points
60
C

ctc database

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2016
202 145 60
Kila la heri. Pigania maslahi ya Tanzania yetu
 
Mr Q

Mr Q

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2012
Messages
7,502
Likes
9,739
Points
280
Mr Q

Mr Q

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2012
7,502 9,739 280
kama sio umri nadhani anaandaliwa kuwa kama yule mgombea kule Marekani baada ya magu.
 
Mkidi Mwako

Mkidi Mwako

Senior Member
Joined
Jul 16, 2016
Messages
196
Likes
364
Points
80
Age
38
Mkidi Mwako

Mkidi Mwako

Senior Member
Joined Jul 16, 2016
196 364 80
Rais wetu hatoki kabisa safi sana aendelea kuweka mambo sawa
 
nankumene

nankumene

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2015
Messages
5,556
Likes
5,058
Points
280
nankumene

nankumene

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2015
5,556 5,058 280
hivi ile habari ya kwenda kwa gari rwanda imeishia wapi au ndo amna tena kubana matumiz......
 
Vasco wa degamer

Vasco wa degamer

Senior Member
Joined
Feb 21, 2016
Messages
195
Likes
137
Points
60
Vasco wa degamer

Vasco wa degamer

Senior Member
Joined Feb 21, 2016
195 137 60
Ameenda kujaza nafasi tu na kuziba pengo la kutohudhuria mkutano huo.
Siamini kama kuna kizuri atarudi nacho kwa ajili ya maendeleo ya wananchi wa Tanzania. Tumuache atalii. Maana ndo wakati wake.
 
All TRUTH

All TRUTH

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2011
Messages
3,555
Likes
1,148
Points
280
All TRUTH

All TRUTH

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2011
3,555 1,148 280
All the best MAMA
 
simplemind

simplemind

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2009
Messages
12,909
Likes
3,455
Points
280
simplemind

simplemind

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2009
12,909 3,455 280
Zanzibar huru oyee!
 
Konda wa bodaboda

Konda wa bodaboda

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2014
Messages
8,065
Likes
3,207
Points
280
Konda wa bodaboda

Konda wa bodaboda

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2014
8,065 3,207 280
Wapi comrade Mahiga?
 
simplemind

simplemind

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2009
Messages
12,909
Likes
3,455
Points
280
simplemind

simplemind

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2009
12,909 3,455 280
oh how can Samia be so blind to the aspirations of the people of Zanzibar? Rest assured Zanzibar shall be free.
 
M

mwasu

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2011
Messages
8,497
Likes
6,544
Points
280
M

mwasu

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2011
8,497 6,544 280
Magu anasema hasafiri kwa kuwa anapitia cv za wateule wake vizuri na kuteua watu makini, lakini baada ya muda mfupi tu anatengua teuzi za baadhi ya watu aliowapitia kwa umakini, angesafiri sijui kama asinge mteua sadam hussein kuwa muwekezaji walah.!
 
kizaizai

kizaizai

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2010
Messages
2,979
Likes
1,555
Points
280
kizaizai

kizaizai

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2010
2,979 1,555 280
Rais wetu hatoki kabisa safi sana aendelea kuweka mambo sawa
Kwanza karibu sana Mgeni, Hivi kuna kinywaji, chakula au dawa au nini chakufanya, ili niweze badili fikra zangu juu ya Utawala wa CCM?
 
Mkidi Mwako

Mkidi Mwako

Senior Member
Joined
Jul 16, 2016
Messages
196
Likes
364
Points
80
Age
38
Mkidi Mwako

Mkidi Mwako

Senior Member
Joined Jul 16, 2016
196 364 80
Kwanza karibu sana Mgeni, Hivi kuna kinywaji, chakula au dawa au nini chakufanya, ili niweze badili fikra zangu juu ya Utawala wa CCM?
Asante mkuu,fikra zetu ziko sawa kabisa
 

Forum statistics

Threads 1,236,139
Members 475,007
Posts 29,248,057