Kanungila Karim
JF-Expert Member
- Apr 29, 2016
- 20,745
- 25,676
Leo jioni nimeweka zangu vocha ya Tsh 2000 kwenye namba yangu ya Tigo ili nijiunge bando ka WhatsApp la mwezi mzima nikategemea ningekuta GB 3 kwa siku 30.
Aisee sikuamini nilichokiona yaani Tsh 2000 wamenipa GB 1 ndani ya siku 30 kwa ajili ya WhatsApp tu.
Nawashauri makampuni ya simu changamkieni fursa hii fanyeni kwa Tsh 2000 watu wapate hata GB 3 za WhatsApp tu au wapate GB 2.5 maana Tigo wameshaanza kuboronga.
Vodacom Tanzania
airtel
@Halotel
Smiles
TTCL
zantel
Aisee sikuamini nilichokiona yaani Tsh 2000 wamenipa GB 1 ndani ya siku 30 kwa ajili ya WhatsApp tu.
Nawashauri makampuni ya simu changamkieni fursa hii fanyeni kwa Tsh 2000 watu wapate hata GB 3 za WhatsApp tu au wapate GB 2.5 maana Tigo wameshaanza kuboronga.
Vodacom Tanzania
airtel
@Halotel
Smiles
TTCL
zantel