Makampuni ya Kazi na Fursa za Ajira

Makampuni ya Kazi na Fursa za Ajira

monaco

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Posts
2,184
Reaction score
1,780
Jamani wadau hivi kwanini hizi recruitment agent wakati zinatangaza kazi kwanini huwa hawasemi majina ya hayo makampuni? Kwa nini hayo makampuni hayajiamini? hofu yao ni nini?

Ukiingia kwenye website zao hizi recruitment agent utakuta zinatoa nafasi nyingi za kazi bila kutaja majina ya kampuni, NA VILEVILE Kwenye magazeti au mitandao utakuta makampuni yenyewe baadhi lakini yanatangaza kazi bila kutaja majina ya makampuni yao...wanamtega nani sasa?
 
Unalosema ni kwel na ni kero afu lingine blog inatangaza ajira watu waombe chaajabu call for interview hatangz wala kuitwakazin
 
Recruitment Agency za bongo ni kirus kibaya sana. Ni wanyonyaji wakubwa.
 
Back
Top Bottom