Makamba na Ajenda ya Siri ndani ya CCM


T

TumainiEl

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2010
Messages
3,265
Likes
2,222
Points
280
T

TumainiEl

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2010
3,265 2,222 280
Makamba sio kiongozi ila mtapanyaji na kile anakiwaza ni uwaribifu and at the last ataaibika na kuumbuka. Ccm sio yake wala asifikiri ajenda yake yakuwatafutia wana ccm spika itafanikiwa bungeni. Naiman mpango wake utaaibika na kuwa aibu kubwa. Mungu ibariki Tz.
 
ChingaMzalendo

ChingaMzalendo

Senior Member
Joined
Nov 9, 2008
Messages
193
Likes
0
Points
0
ChingaMzalendo

ChingaMzalendo

Senior Member
Joined Nov 9, 2008
193 0 0
Makamba sio kiongozi ila mtapanyaji na kile anakiwaza ni uwaribifu and at the last ataaibika na kuumbuka. Ccm sio yake wala asifikiri ajenda yake yakuwatafutia wana ccm spika itafanikiwa bungeni. Naiman mpango wake utaaibika na kuwa aibu kubwa. Mungu ibariki Tz.
Makamaba anahitaji chuma makalioni ndo mdomo wake utatulia. sasa hivi hii janja yake ni kumtafutia mwanae fisadi uwaziri au uspika.
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,446
Likes
396
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,446 396 180
Makamba january anasubiriwa kwa hamu aape kisha aone mziki wake
 
U

Uswe

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,201
Likes
11
Points
135
U

Uswe

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,201 11 135
huyu jamaa (makamba) hafai kabisa, nili-rate juu sana alipokua kiranja wa jiji lakini sasa, ah ana-boa!
 

Forum statistics

Threads 1,250,281
Members 481,278
Posts 29,726,972